Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมเริ่มสับสนในตัวพี่รหัสแล้วล่ะครับ ติดต่อทีมงาน

พี่รหัสผมที่จริงก็ดูเป็นผู้ชายอยู่นะครับ จนกระทั่งโดนธนูปักหัวเข่า แอร้ย ไม่ใช่ละ

จนเมื่อวานนี่แหละ ผมเล่น FB ไปเรื่อยๆ จู่ๆ เจอชื่อพี่รหัสผม ไปโพสใน รูปๆ หนึ่ง

แต่มันไม่ใช่รูปธรรมดาครับ เป็นรูปเกย์ครับ และที่สำคัญ เกย์นุ่งบ็อกเซอร์ตัวเดียวด้วยครับ = =

(ผมก็แอบน้ำยายไหยอยู่เหมือนกัน >///< น่ารักอยู่นะ แต่แอร้ย นอกเรื่องละ)

ผมก็เลื่อนลงไปหาชื่อพี่รหัสผม ท่ามกลางเกย์ที่มาโพสชื่นชมเจ้าของรูป เจอแล้ว

เพียงแต่ คำพูด 2 พยางค์ ที่เขาพิมพืออกมามันยังคงเป็นปริศนามากสำหรับผม

"น่ากัด"

เห ผมเริ่มงง เห็นหุ่นเขาแล้วทำไมต้องน่ากัด เป็นซอมบี้หรือ หรือเขาเป็นเพื่อนกัน แซวกันเล่นๆ

ผมก็เลยเข้าไปดู Mutual Friend ของเกย์คนนี้ ว่ามีพี่รหัสเป็นเพื่อนมั้ย

ไม่มีจ่ะ

คือเกย์คนนี้เค้าเปิดโหมด Subscribe ด้วยไง ใครๆ ก็เข้าไปไลค์ได้ เมนท์ได้

แต่ผมก็ไม่มั่นใจอยู่ดีว่าพี่รหัสผมกับเกย์คนนั้นเค้าจะรู้จักกัน ผมคิดว่าเค้าอาจจะโดนเพื่อนแกล้ง

แต่พอมาคิดดูดีๆ ถ้าคนจะแกล้งจริง ทำไมต้องแกล้งแค่ไปเม้นรูปคนอื่นด้วย มันไม่เด่นพอน่ะสิ

ผมก็เลยสันนิษฐานว่า พี่รหัสผมคนนี้นี่แหละที่เป็นไปเมนท์บอกเกย์คนนี้ด้วยตัวเอง

แต่ผมแค่ไม่รู้อารมณ์พี่เค้า ว่าเค้าจะแค่แซว หรือว่าอยากกัดจริงๆ

ถ้าเค้าแซวเล่น ผมก็ไม่คิดว่าผู้ชายจะแซวกันด้วยคำพูดหวือหวาแบบนี้

นอกจากว่าพี่เค้าจะอยากกัดเกย์คนนั้นจริงๆ ซึ่งก็หมายความพี่เขาก็เป็นเหมือนกันน่ะสิ

ที่จริงผมก็ไม่ได้ห้ามหรอกครับ ว่าใครจะเป็นยังไง (เพราะผมก็เป็นเหมือนกัน อิอิ)

แต่คือผมแค่ยังมองให้มันโลกสวยไว้ก่อนว่า พี่รหัสเรายังไม่ได้เป็นอะไร

ถ้าใครพอจะวิเคราะห์กันได้ ก็ช่วยวิเคราะห์กันหน่อยครับ ว่าใช่มั้ย

จากคุณ : น้ำอัดลมผสมเลือดเอดส์ รีเทิร์น
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 55 16:04:21 A:202.28.25.69 X: TicketID:328231

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com