Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาช่วยกันโหวตทางลัดเข้าคลับของเรากันครับ ติดต่อทีมงาน

WorldWide_Love.pantipmember.com (2 คน)
  worldwide_love.pantipmember.com (2 คน)
  worldwidelove.pantipmember.com (5 คน)
  wwlove.pantipmember.com (6 คน)

13.33%
  WorldWide_Love.pantipmember.com (2 คน)
 13.33%
  worldwide_love.pantipmember.com (2 คน)
 33.33%
  worldwidelove.pantipmember.com (5 คน)
 40.00%
  wwlove.pantipmember.com (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 15 คน

ถึงเวลาแล้วครับที่ชมรมของเราจะมี url เป็นของตัวเองเสียทีเพื่อความสะดวกแก่สมาชิกทุกท่านนะครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้นสำหรับกล่องดำและโลโก้ของชมรมยังไม่ได้ปิดรับสมัครนะครับทุกคนยังสามารถเข้าไปเสนอหรือส่งผลงานได้อยู่ครับและคิดว่าคงจะเปิดไว้ยังงี้อีกพักใหญ่ๆครับ

สำหรับกล่องดำนั้นไม่จำเป็นต้องโหวตจขกทนะครับ ทุกคนสามารถเลือกใครก็ได้ที่อยากให้เป็นมาเลยครับ ถ้าใครคิดว่ายังไม่รู้ว่าจะเลือกใครดีก็ยังไม่ต้องห่วงนะครับ จขกทจะคงยังเปิดให้แสดงความคิดเห็นกันอีกสักพักใหญ่ๆเช่นกันครับ อย่างน้อยก็จนกว่าจะรู้สึกว่าทุกคนรู้จักกันดีในระดับหนึ่งแล้ว เพราะจขกทอยากได้ความเป็นกลางให้มากที่สุดแก่ทุกคนน่ะครับ หากใครคิดว่าอยากทำและดูแลตรงนี้ได้ก็เสนอตัวเองหรืออาจจะเสนอคนที่คุณคิดว่าเขาน่าจะทำได้มาได้เลยครับ หากมีการเสนอายชื่อมาเยอะเกิน จขกทจะทำการโหวตเพื่อคัดเลือกตัวจริงต่อไปครับ ตอนนี้ก็อาจจะใช้เวลาทำความรู้จักกันไปครับ
จขกทจะคงยังเปิดให้เสนอชื่อกันอีกสักพักใหญ่ๆครับแต่ก็คงไม่ได้นานเวอร์ขนาดเป็นปีอะไรยังงี้นะครับ ก็ลองดูแล้วเลือกเข้ามาสามคนครับ หากมีใครอยากจะมาทำตรงนี้จขกทก็ยินดีครับ

สำหรับโลโก้ยังส่งเข้ามาได้เรื่อยๆเช่นกันครับ อันนี้เราไม่รีบ

สำหรับกล่องดำและ Logo หากมีความประสงค์จะเสนอให้กลับไปเสนอที่กระทู้สำหรับเสนอนะครับไม่ใช่กระทู้นี้นะครับ

ส่วนตอนนี้มาโหวต url ที่ชอบกันก่อนครับจะได้มี url จริงเสียทีครับ จขกทจะทำการเปิดโหวตโดยดูจากจำนวนคนโหวตเป็นหลักนะครับถ้าเยอะพอสมควรเมื่อเทียบกับชมรมของเราแล้วก็จะปิดโหวตแล้วส่งเรื่องไปถึงทางพันทิปครับ

สำหรับบัตรผ่านและมือถือสามารถโหวตได้เช่นกันโดยโพสความเห็นเอาไว้นะครับ

เลือกกันเลย!!!

สำหรับข้อ 4 ตัว url จริงๆอาจจะเป็น WWLove.pantipmember.com นะครับหรือถ้าใครมีความเห็นยังไงก็มาบอกได้นะครับ

สำหรับ url เมื่อส่งเรื่องไปถึงพันทิปจนกระบวนการทุกอย่างเสร็จสิ้นไปแล้วเรียบร้อยสามารถนำ url ที่ชนะมาใช้ได้จริงได้แล้ว จขกทจะเข้ามาแจ้งที่กระทู้นี้อีกทีครับ ดังนั้นคุณสามารถติดตามข่าวสารตั้งแต่เริ่มโหวต , จนสรุปผลและไปจนถึงการแจ้งข่าวการใช้งานว่าสามารถใช้ได้แล้วเมื่อไรได้จากที่กระทู้นี้ได้เลยครับ ส่วนตอนนี้ก็ให้เข้าทางเก่าไปก่อนนะครับ

แก้ไขเมื่อ 07 มี.ค. 55 20:24:33

แก้ไขเมื่อ 07 มี.ค. 55 20:20:49

แก้ไขเมื่อ 07 มี.ค. 55 20:08:21

แก้ไขเมื่อ 07 มี.ค. 55 20:07:41

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 55 20:03:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com