Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

## ทนไม่ไหวแล้วขอระบายหน่อยถึงล็อกอินหิมะสีน้ำเงิน ## ติดต่อทีมงาน

ครั้งแรกที่เจอกันในกระทู้นึงของพันทิปก็ทะเลาะกันแล้ว - -"
คุณมาโวยวายหาว่าผมแย่งตอบคอมเม้นค.ห.ที่10 ผมถามหาเหตุผลคุณบอกว่า
วันนี้เป็นวันที่10คุณจะเลือกตอบกระทู้เฉพาะค.ห.ที่10(เนี๊ยเหรอเหตุผล?) พออีก
กระทู้ผมตอบได้ค.ห.ที่13 คุณก็มาโวยวายอีกว่าผมแย่งคอมเม้นค.ห.ที่13
คุณบอกว่าวันที่13เป็นวันสงกรานต์คุณชอบวันสงกรานต์ อะไรของคุณเนี๊ยเฮ้ย!!
เสียดาย2กระทู้นั้นถูกลบไปแล้วเลยเอามาเป็นหลักฐานให้เพื่อนๆดูไม่ได้

นั้นเป็นความแค้นแรกของผม

ล่าสุดเมื่อวานนี้ก็เรื่องในบล็อก ผมไปคอมเม้นบล็อกๆนึงไว้ประมาณครึ่งวันคุณก็
ตามมาคอมเม้นต่อว่าในบล็อกผม หาว่าผมไปแย่งเพื่อนคุณอีกผมก็งงซิว่าผมไป
เอาปืนจี้จับบังคับใครให้เป็นเพื่อนตอนไหนหว่า สักพักถึงเข้าใจว่าบล็อกที่ผมไป
คอมเม้นก่อนหน้านี้เป็นเพื่อนคุณ คุณว่าผมอย่างบ้าคลั่งราวกับว่าผมเป็นหมาที่ชอบ
ไปขี้ใส่หน้าบ้านคุณ เอ่อ... ผมไปนั่งเล่นบล็อกขวางทางเข้าห้องน้ำคุณหรือไงครับ - -"

หายใจเข้า หายใจออก ทรายจะไม่ตอบโต้เพราะคุณแม่ขอร้อง

หมอดูเคยเตือนผมไว้ว่าชีวิตผมมีศัตรูเป็นผู้หญิง
ผู้หญิงคนไหนที่มีพยัญชนะตัว ห ม ส น ง ในชื่อให้ผมระวังตัวไว้
ท่าจะจริงของหมอดูนะ -*-

แต่หลังจากที่ได้คุย(ส่วนใหญ่จะทะเลาะ)ผ่านบล็อกบ้าง ผ่านกระทู้ก็รู้สึกว่า
คุณหิมะสีน้ำเงินก็เป็นคนดีนะนิสัยดี มีน้ำใจ เป็นที่ปรึกษาเรื่องต่างๆได้ดี
ผมเหมือนได้ญาติผู้ใหญ่เพิ่มมาคนเลยละ
สุดท้ายสิ่งที่อยากจะบอกก็คือ เอ่อ... คือว่า เขินอ่ะ

สุขสันต์วันแห่งการโกหกฮ้าฟฟฟ~~  April Fool's Day ปู๊นๆๆๆ
เรื่องที่เล่าล้วนโกหกพกลมหมดเลยนะเฮิฟฟฟฟฟ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ป.ล. สักวันผมจะจัดมาม่าให้คุณหิมะเอาจนไม่กล้ากลับมาเล่นพันทิปอีกเลยตามสัญญา ฮ่าๆๆๆๆ

แก้ไขข้อความขยายๆ มันเป็นมุกที่ผมกับหิมะต่างรู้ไว้ว่าต้องเจออยู่แล้วครับ
ไม่ได้เอาความรู้สึกของใครมาล้อเล่นเน้อ : )

แก้ไขเมื่อ 01 เม.ย. 55 10:53:03

แก้ไขเมื่อ 01 เม.ย. 55 10:24:04

จากคุณ : Don't try this at home.
เขียนเมื่อ : 1 เม.ย. 55 10:20:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com