Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำGENEDหมวดสังคม ของจุฬาหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เครียดมากค่ะ จะขึ้นปีสี่แล้ว เหลือหมวดสังคมหนึ่งตัว
INTRO AGR RES MGT
PERSONAL FINANCE
PRIN MKTG
INTRO THAI ECON
INTRO TO LAW
INTRO AGR ECON

พวกนี้เป็นวิชาที่ลงได้ค่ะ เวลาไม่ชนกับวิชาคณะ อยากได้วิชาที่ไม่มีงานกลุ่มน่ะค่ะ ปีสี่แล้วไม่มีเพื่อนลง ช่วยแนะนำหน่อยนะคะว่าควรเรียนตัวไหนดี

ข้อมูลในเวบเจนเอดไม่รู้น่าเชื่อถือได้มั้ย บางทีในเวบบอกสัดส่วนคะแนนอย่างหนึ่ง แต่เรียนจริงก็เป็นอีกอย่าง

แก้ไขเมื่อ 07 เม.ย. 55 15:23:41

จากคุณ : ~\MINKU/~
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 55 15:19:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com