Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอบปิ๊งหนุ่ม ติดต่อทีมงาน

แอบปิ๊งหนุ่ม แล้วเราตามทำความรู้จักก่อน โดยขอ  id : line จากเพื่อนเค้าจะน่าเกลียดในความคิดของหนุ่มๆกันมั้ยคะ  คุยไปมาด้วยก็โอเค  แต่สืบทราบมาอีกทีเหมือนเค้าจะมีคนรักอยู่แล้ว เศร้าจัง!  แต่ทำไมบอกกับเราว่ายังไม่มีใคร  แล้วเราจะทำไงต่อดีคะ  ถามเพื่อความแน่ใจอีกสักรอบ (กลัวน่าเกลียดยุ่งเรื่องส่วนตัวไปรึเปล่า)  หรือไม่ถามคุยไปเรื่อยๆทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้  แต่แปลกค่ะทำไมเค้าไม่เคยถามเรื่องส่วนตัวเราเลย  หรือเค้าเป็นคนมีมารยาท แต่เรา  ไร้มารยาทกันแน่คะ  หรือ  เค้ารอดูท่าทีเรา  แต่เราชวนเค้าคุยก่อนทุกครั้งเลย  จะว่าไปแล้วเพิ่งคุยได้สักเกือบ เดือนนี่เองค่ะ  แต่คุยด้วยทุกครั้งก็เหมือนเค้าสนใจเรื่องที่เราคุยนะคะ  เอาไงดีคะ  ขอความเห็นนิดนึงจิคะ

จากคุณ : Tithinun
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 55 16:25:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com