Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณคะ ฉันอยากรู้จักคุณค่ะ ติดต่อทีมงาน

อีกไม่นานฉันจะอายุเข้าเลขสามแล้วล่ะค่ะ ผู้หญิงหน้าตาบ้านๆกับเลขสามนี่ ดูน่าหวั่นไหว เพราะเมื่อคิดว่าฉันจะต้องโบกมือบ๊ายบายช่วง 15-29 ไปโดยไม่ลงมือปฏิบัติการ (สร้างโอกาส) อะไรเลยก็เห็นจะไม่ได้การ ฉันก็อยากรู้จักคุณบ้างเหมือนกันนะ คุณความรู้สึกที่เรียกว่ารัก เพราะงั้น

ฉันขอตามหานะคะ

คุณสมบัติทั่วไป

เป็นชายหนุ่มโสด (ไม่จำเป็นต้องสดก็ได้)

อายุอานามขอ 29 ปีขึ้นไปก็ดีค่ะ (หากยังเป็นนิสิตหรือนักศึกษาไม่เอานะคะ ฉันอยากให้คุณตั้งใจเรียนมากกว่าค่ะ)

อารมณ์ดี มีเหตุผล มีความอดทน ทะลึ่งตึงตังได้นิดหน่อยพอน่ารัก (แต่ถ้าทะลึ่งมากถึงขั้นหื่นหรือลามก ก็กรุณาไปให้ไกล)

เหล้านี่ อดีตเคยดื่มได้ ปัจจุบันไม่กินได้จะดี เพราะเหล้ายาเป็นสาเหตุให้ไม่สามารถ...มีสุขภาพอันแข็งแรง ได้

บุหรี่ อดีตสูบได้ ปัจจุบันไม่สูบได้จะเลิศ เพราะบุหรี่ทำให้ความสามารถในการ...มีสุขภาพอันแข็งแรง ลดลงไป

การพนัน ทั้งอดีตและปัจจุบันต้องไม่มีค่ะ เพราะการพนันมักเป็นสิ่งที่ฝังลงไปในกระแสเลือด คงเลิกกันไม่ได้ง่ายๆ ฉันเชื่อเช่นนั้น และฉันกลัวถ้าจะมีว่าที่คนที่รู้สึกดีด้วยเป็นพวกผีพนัน

การศึกษาไม่จำกัด แต่หากมีความรู้ด้านชีววิืทยา สัตวบาลหรือสัตวแพทย์ เฉพาะอย่างยิ่งด้านปศุสัตว์ น่าจะคุยกับฉันได้รู้เรื่องเป็นพิเศษ

คุณสมบัติสำคัญ

ไม่รังเกียจหญิงสาวตัวดำ เสียงเหน่อ ด้านหน้าแบนราบเป็นไม้กระดาน ผมสั้นยังกะพวกทอม ขี้ก้าง แต่ดันแรงถึก โลกส่วนตัวสูงประมาณหนึ่ง นานๆๆๆๆๆถึงจะแต่งหน้าแต่งตาให้เป็นผู้หญิงกะเขาบ้างในบางที (ฉันไว้ออกงานกินเลี้ยง งานบวช งานแต่งเท่านั้นแหละค่ะ)

เอาล่ะ สุดท้าย หากคุณมีคุณสมบัติไม่ครบก็ไม่เป็นไรค่ะ ลองศึกษากันดูเป็นเบื้องต้นได้

ปล.ฉันไม่เคยทำอะไรแบบนี้ เพราะฉันเองก็คิดอยู่ ว่าความรัก หรือคนที่เราจะเรียกว่าแฟนได้นั้น คงไม่ใช่การพิมพ์หาเอาตามอินเตอร์เน็ตหรอก แต่...ก็อยากลองดูน่ะค่ะ ถือเป็นความกล้าบ้าบิ่นครั้งแรก ซึ่งอาจจะเป็นครั้งเดียวก็เป็นได้

ขอบคุณที่กรุณาเข้ามาอ่านค่ะ

จากคุณ : ลองสร้างโอกาสบ้างสักครั้ง
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 55 15:32:27 A:202.28.180.202 X: TicketID:358633

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com