Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วยค่ะกระเป๋านักเรียนหนูหาย แถว ๆซ.สุขุวิท 64 ติดต่อทีมงาน

วันนี้หนูมีเรื่องมาให้พี่ๆช่วยค่ะ

วันนี้หนูมีเรียนพิเศษ วันเสาร์ที่ รร.แถวสำโรง เรียนเสร็จประมาณ 12.00 น.

พ่อมารับหนูไปกับพ่อ พอดีพ่อต้องไปซื้อของให้ลูกค้าแถว ปากซอยสุขุวิท 64

หนูเอากระเป๋า นักเรียนวางไว้ข้าง ๆประตู พ่อไปจอดรถในซ.สุขุมวิท 64 หนูคิดว่า

กระเป๋า หนูน่าจะหล่นที่นั่น พ่อจอดรถในซอย เข้าไปประมาณ 60 เมตร จากถนนสุขุมวิท

เพราะหนูลงไปกับพ่อ แต่พอมาถึงบ้านกระเป๋าหนูหายแล้ว พ่อบอกว่าพ่อจะไปดูให้พรุ่งนี้

จะลองไปถามวินมอไซด์ดู  พี่ ๆๆหากใครอยู่ บริเวณนั้นรบกวนดูให้หนูด้วยนะคะ

ในกระเป๋ามีหนังสือเรียนที่คุณครูเพิ่งแจกมา  หนูเศร้าเลยค่ะ ไม่รู้ทำงัยดี

ปล.กระเป๋านักเรียน รร.เซนโยเซพทิพวัลค่ะ  หนูอยู่ ม.2 ค่ะ

บ้านหนูอยู่บางพลีค่ะ

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 55 18:10:33

จากคุณ : อกหักซ้ำๆ
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 55 18:07:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com