Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TooN ยามเช้ามาเเล้ว ขอรับ งับๆๆๆๆ เข้ามาจับเข้ามาจอง เข้ามามอง เข้ามาอ่าน ติดต่อทีมงาน

บอกตามตรงครับ ว่าผมเป็นคนอาภัพเรื่องผู้หญิงครับ
แฟนทุกคนที่ผ่านมา ผมจีบเลือดตาเเทบกระเด็นกว่าจะได้มาเป็นแฟน
และตอนนี้ ผมก็ยังโสดอยู่ครับ

แค่ผู้ชายปอนๆ คนหนึ่งนี่นะ
ไม่ได้ร่ำรวยอะไร
จะมีสักคนมั้ยน๊าาา ที่มองผู้ชาย ที่ความดี ไม่ได้มองที่ การงาน หน้าตา รึว่าความรวย

คาร์ล มาร์ค เคยกล่าวไว้ว่า
"คนจนคนรวย มีคว......เหมือนกัน"
อืมมมมท่าทางเราจะเลอะเทอะไปใหญ่

ไปอ่านตูนดีกว่าครับผม

จากคุณ : อิโอริ ริวเก็นไซ
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 55 07:35:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com