Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้เที่ยวไปกับนายหืดหาด) ตอน เมื่อสองเกรียนห้องสยาม กระทบไหล่คนดังระดับโลก ณ มาดามทุซโซ ติดต่อทีมงาน

สวัสดียามบ่ายวันเสาร์ครับทุกท่าน กระผม นายหน้าจืดหืดหาดคนเดิมครับ วันนี้มาพาไปเที่ยวอีกแล้ว!!

หลังจากครั้งที่แล้วผมได้พาไปที่มิวเซียมสยาม

http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F12126372/F12126372.html

ครั้งนี้เที่ยวไปกับนายหน้าจืดกลับมาอีกครั้ง!! ... ผ่างงงง~ วันนี้ผมจะพาไปที่นี่ครับ มาดามทุซโซ หุ่นขี้ผึ้งคนดังงง~ !!

มามะๆ ตามผมมา จะบอกว่าที่นี่หืดหาดมากมายยย ~

ปอลิง ทําไม่ไม่ไปตั้งห้องบลู!? ไม่เคยเข้าอะนู๋กลัววว~ อยู่ห้องสยามนี่แหละ คุ้นเคย 555 หืดหาดดด

ปอลิง 2 ถูกใจอย่าลืมให้กิฟกันบ้างนะครับ นี่ต้นเดือนกิฟพึ่งออกนะ 555

จากคุณ : Khione
เขียนเมื่อ : 2 มิ.ย. 55 14:29:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com