Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ให้กำลังใจทุกท่านที่กำลังสร้างตัวครับ และต้องการจะมีความรักดีๆครับ ติดต่อทีมงาน

ผู้ชายต้องขยันและมุ่งมั่นนะครับ
ถ้าการเงินคุณไม่พร้อมแล้วมีคนรัก
มันจะพังหลายๆอย่างได้

เราไม่ใช่เอาเงินเป็นที่ตั้งแต่ถ้าการเงินไม่พร้อม
คุณจะไม่มีความพร้อมที่จะดูแลคนที่คุณรัก

คุณทำงานหนักจนตาย
ดีกว่า
อยู่แบบไม่มีเงินแล้วดูแลคนที่คุณรักไม่ได้

วันนี้ผมยังห่างไกลจากคำว่าคนรัก ยังไม่มีใครต้องการ

มีบ้านใหม่ให้พ่อแม่
รถ
และธุรกิจเล็กๆของตัวเอง
วันที่การเงินไม่พร้อมชีวิตจะไม่พร้อม

แต่สุภาพสตรีทั้งหลายครับ
ขอเพียงคุณทำหน้าที่ในการเป็นผู้หญิงที่ดี
จริงอยู่ครับไม่จำเป็นต้องให้ใครเลี้ยง
ผู้หญิงสมัยนี้เก่ง

แต่ผู้ชายที่เขารักคุณผมเชื่อว่า เขาต้องการจะดูและให้เกียรติคุณแบบยอดดวงใจแน่นอน

วันนี้มาให้กำลังใจตัวเองด้วย

เมื่อก่อนมีเงินมากพอที่เดินทางแบบไม่ต้องคิด
แต่อย่าเข้าใจผิดนะครับผมมีวินัยทางการเงินมากๆ

แต่ตอนนี้ต้องหาเงินให้ได้เร็วขึ้นมากขึ้น

แต่ที่สำคัญที่สุดทุกคนต้องมีกำลังใจนะครับ

สู้ๆครับ

จากคุณ : flushbalance
เขียนเมื่อ : 3 มิ.ย. 55 15:16:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com