Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้ชายมาจีบ ชวนไปกินข้าว กลับมาบ้าน โทรมาถามไม่คิดจะแชร์บ้างเหรอ ติดต่อทีมงาน

คุยๆกับผู้ชายคนนึง เค้าก็บอกตรงๆว่าจีบนะ เราก็เออคุยด้วย ยังไม่ได้ตกลงเป็นแฟน แต่ก็เออศึกษานิสัยใจคอกันก่อน

เวลาไปกินข้าว หรือดูหนังอะไร เราก็จะไม่จ่าย เ้ค้าจะเป็นคนจ่ายทั้งหมด แต่ดูไม่ค่อยเต็มใจเท่าไหร่เพราะว่า เค้าทำท่าไงไม่รู้แบบว่า ตอนจะจ่ายเงินก้แบบว่าจะมองว่าเราจะควักเงินรึเปล่า พอกินข้าวเสร็จ จะไปดูหนัง ก่อนไปซื้อตั๋ว ก็บอกว่า เออเนี่ยเดี๋ยวไปหาตู้เอทีเอ็มกดตังค์ก่อนนะ เดี๋ยวตังค์ไม่พอจ่ายค่านู่นค่านี่ เราเริ่มรู้สึกตะหงิดๆละ

หลังจากวันนั้น ก็คุยโทรศัพท์กันปกติ ก็มาว่าเราว่า ไม่คิดจะออก ไม่คิดจะแชร์อะไรบ้างเลยเหรอ เรางี้งงเลยอ่ะ เราผิดมากเหรอ ก็เราก็อยู่ของเราดีดี ก็เค้าชวนเราเองนี่ เป็นคนมาจีบเราไม่ใช่เหรอ เราไม่ได้โทรไปหาเค้าบอกให้เค้าออกมาเลี้ยงข้าวเลี้ยงหนังเราซะหน่อย งงมากๆ อ่ะ

ไม่มีไรเล่าให้ฟังเฉยๆ ขอบคุณที่ให้บ่นค่ะ แนะนำติชม หรือแสดงความเห็นได้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : เราผิดมากเหรอ ????
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 55 14:43:07 A:210.1.29.98 X: TicketID:344381

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com