Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบคุณห้องสยามสแควร์ ติดต่อทีมงาน

จากกระทุ้นี้
http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F12162224/F12162224.html

ทำให้ผมได้ผมเจอกับใครบางคนที่ได้เปลี่ยนชีวิตของ ผมไปอย่างสิ้นเชิง จากวันนั้นที่ผมได้แชร์ประสบการณ์จีบสาวในออฟฟิศเดียวกันไป ก็ได้มีผู้หญิงคนนึงได้ส่งข้อความหลังไมค์มาหาผม เราเริ่มทำความรู้จักกันพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน แล้วไม่รู้สาเหตุอะไรที่ทำให้ผมกับเค้าคลิ๊กกัน เราสองคนตัดสินใจคบกันเป็นแฟนในระยะเวลาอันสั้น
         ตอนนี้เราได้เริ่มสานสัมพันธ์ต่อกันซึ่งมันดูท่าทีจะแน่นแฟ้นขึ้นทุกๆวัน ภายในระยะเวลาอันสั้นที่เราสองคนได้รู้ัจักกัน ต่างมีเหตุการณ์อะไรต่อมิอะไรเกิดขึ้นมากมาย ทั้งสุข เศร้า เหงา เสียใจ มีทั้งรอยยิ้ม และน้ำตาผสมปนเปกันเข้ามา
         ณ ตอนนี้ผมได้เจอคนๆนึงที่คอยถามผมทุกวันว่า เหนื่อยมั้ย หิวมั้ย ไม่สบายหรือเปล่า คนๆนึงที่คอยห่วงใยผม คนๆนึงที่คอยส่งผมเข้านอนและปลุกผมในตอนเช้าของทุกวัน ณ ตอนนี้ผมก็เริ่มรู้จักครอบครัวเค้ามากขึ้น ได้พูดคุยกับคุณแม่เค้าบ้าง เริ่มรู้สึกว่าคนนี้แหละใช่เลย ทั้งผมและเค้าต่างยอมรับได้ในข้อเสียและข้อดีของทั้งคู่
         ที่กล่าวมาทั้งหมดเพื่อต้องการจะขอขอบคุณห้องสยามสแควร์แห่งนี้ ที่ทำให้ผมได้บังเอิญรุ้จักกับใครที่ทำให้หัวใจผมเป็นสีชมพูอีกครั้ง
        "หากเธอไม่ได้คลิ๊กมาอ่านกระทู้นั้น เธอคงไม่ได้หลังไมค์ไปหาผม เราคงไม่ได้รู้จักกันและรักกัน"

จากคุณ : Mafia_Manager
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 55 18:51:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com