Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยโหวตด้วยค่ะ ตามหาลูกสาวเพื่อนที่ทำงาน หายจากบ้านตั้งแต่เมื่อวาน (19-06-2012) ขอตั้งหลายห้องหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

(ขออนุญาต โพสนอกหัวข้อค่ะ)

ลูกสาวเพื่อนที่ทำงาน
หายไปตั้งแต่ 18.00 เมื่อวาน ( 19-06-2012)
ตอนนี้ยังไม่เจอเลยค่ะ

น้องขับรถยี่ห้อ ฟีโน่ สีม่วง-ขาว เพิ่งออกมาตอนต้นเดือน ยังไม่มีป้ายทะเบียน
ออกจากบ้านตอน 18.00
บ้านอยู่แถว แมคโครเฟรช (วังน้อย อยุธยา)
ติดต่อได้ล่าสุด ตอนประมาณ 1 ทุ่ม หลังจากนั้นก็ติดต่อไม่ได้เลย

ลองสอบถามไป คิดว่าจะไปกับเพื่อน ชื่อแอน (บ้านอยู่ แถวโรงถ่าย บางปะอิน)
แต่ก็ยังหาน้องแอน (รีภรณ์ ) ไม่พบ

น้องชื่อ น้องทิพย์ (นพกร)  อายุ 15 ปี
ส่วนสูงประมาณ 145 ซม. ผิวดำแดง
ค่อนข้างอวบ

ใครพบเห็น กรุณาแจ้งด่วนด้วยค่ะ
ตอนนี้แม่ของน้องทิพย์ เป็นห่วงมาก
บอกน้องด้วย ว่าแม่เป็นห่วงมากที่สุด กินไม่ได้ นอนไม่หลับเลย

เบอร์ติดต่อคุณแม่น้องค่ะ  พี่พร  080-067-4717

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A12264896/A12264896.html

ดูรูปตามลิ้งค์ค่ะ

จากคุณ : ผมอยากเป็นเกษตรกร
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 16:56:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com