Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TooN ยามเช้าาา วันนี้ขอเสนอ"นิทาน หลังสาย" มาเสพกันเถอะOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO ติดต่อทีมงาน

วันนี้ขอเปลี่ยนบรรยากาศ
มาฟังนิทาน เบาๆ บ้างเนาะ
เครียดมาหลายตอนละ
555

TooN ยามเช้าเรามี เเฟนเพจ เเล้วนะจ๊ะ
ใครที่เล่นเเฟคบุ็ค อยู่ อย่าลืมเข้าไปกดไลท์ นะครับ
ต่อไปจะได้ไม่ต้องมานั่งรอ ว่าตูนจะมาตอนไหน
ถ้าอัพตูนปุ้บ....การเคลื่นไหวก็จะเด้ง เข้าเเฟคปั้ป
ตอนนี้ มี 20 กว่าๆ แล้ว ดีจังเลยน๊าาา

https://www.facebook.com/ToonYamCheaw

มีคนถามว่า มาเม้นตอนเย็น นับมั้ย

ตอบว่า นับสิครับ ตราบไต ที่ตอนต่อไป ยังไม่ ก็สามาถโพสได้ตลอด ครับผม(จนเช้าวันถัดไป ก็โพสได้ครับผม)
แต่สำหรับขอประจำคงไม่พลาดหรอกมั้ง55

อ้อเเล้วก็พรุ่งนี้วันอาทิตย์ งดตูนนะคร้าบบบบ

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 55 11:30:54

จากคุณ : อิโอริ ริวเก็นไซ
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 55 11:30:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com