Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

______[กระทู้ไร้สาระ] เพื่อนๆ ชอบส่วนไหนของร่างกายตัวเองที่สุดคะ ? ______ ติดต่อทีมงาน

.
.
.
.

สวัสดีตอนค่ำๆ ค่ะ :))

วันนี้เราว่างค่ะ (ได้ข่าวว่าว่างทุกวัน หยอกเย้า)  ,, เราก็เลยหาคำถามไร้สาระมาถามเพื่อนๆ อีกกันแล้ว ฮ่าาาา

เราอยากจะถามเพื่อนๆ ว่า ในร่างกายของตัวเอง เพื่อนๆ ชอบส่วนไหนที่สุดคะ ?

ตอบได้หมดค่ะ ,, ไม่ว่าจะเป็นหู ตา จมูก ปาก ขา แขน นิ้วมือ นิ้วเท้า ตับ ม้าม ไต หัวใจ สะดือ หรือแม้แต่ไอ้นั่น !!! (หมายถึงติ่งหูนะคะ ติ่งหู  กะพริบตา)

ส่วนจขกท.ตอนนี้ชอบ "ปาก" ค่ะ  เหตุผล เพราะเป็นคนมีดีอย่างเดียวค่ะ คือ ปาก // ปากดีนั่นเองพี่น้อง 55555

แล้วเพื่อนๆ ล่ะคะ ..... ชอบส่วนไหนกันบ้าง ?

ปล.ถามกันเล่นๆ ขำๆ นะคะ เกรียนใส่จขกท.ได้ แต่ งด ดราม่านะจ๊ะ เค้ากลัวนะตะเองงงง :P

ปล.2 ใครมีรูปส่วนของร่างกายที่ตัวเองชอบ มาโพสให้เค้าดูหน่อยก็ดีน๊า เค้าอยากเห็น >.<  ขอบคุณทุกคนที่เข้ามากระทู้เราค่ะ

ปล.3 วันนี้มีใครเชียร์อังกฤษบ้างคะ // ขอเสียงหน่อยเร็ว ฮิ้ววววววววว  ^^

ปล.4 อันนี้ปากของจขกท.เองค่ะ  ฮ่าาาาาา

***** ง่ะ ไม่มีใครโพสรูปชิ้นส่วนร่างกายเป็นเพื่อนเค้าเลย เค้าลบรูปดีก่า เขิล >.< *****

แก้ไขเมื่อ 24 มิ.ย. 55 20:40:54

แก้ไขเมื่อ 24 มิ.ย. 55 20:17:27

จากคุณ : อยากเป็นคิตตี้ให้เธอกอด
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 55 20:13:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com