Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

______ [กระทู้เกรียน] นักเลงห้องสยาม เชิญทางนี้ !! ______ ติดต่อทีมงาน

.
.
.
.

สวัสดีทุกคนเว้ยเห้ยยย ~

สบายดีกันไหม? ส่วนข้าพเจ้าสบายดีมากว่ะ  (ก็เลยมาเกรียนสินะ  หยอกเย้า)

วันนี้จขกท.ว่างอีกแล้วค่ะ เลยอยากจะชวนคนที่ว่างเหมือนกัน (หรือไม่ว่าง...แต่ทำตัวเสมือนว่างก็ได้) มาเกรียนกันค่ะ  :))

(จะมีใครเค้าว่างเหมือนแกไม๊ยะ ยัยคิตตี้ ขี้แง)

Theme ของการเกรียนวันนี้....ขอเกาะกระแสหนังไทยเรื่องนึงแล้วกันนะคะ ซึ่งก็คือเรื่อง อันธพาล  นั่นเอง !!

เราอยากชวนเพื่อนๆ มา ตั้งชื่อหรือฉายาแบบนักเลงๆ จากชื่อ Login ของตัวเองกันค่ะ ^^

ยกตัวอย่าง....อยากเป็นคิตตี้ตีเข่าศอก , คิตตี้นรกฆ่าหมกส้วม  เป็นต้น

ใครตั้งได้นักเลงสุดๆ หรือฮาโดนใจจขกท. เรามีกิ๊ฟแจกนะเออ  (วันนี้จขกท.ใจดีแหละ :P)

ปล.อาจมีคำที่ไม่ไพเราะเจริญหูสักเท่าไหร่ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

เค้าใช้เพื่อให้เข้ากับบรรยากาศ กระทู้ดงนักเลงห้องสยาม เสยๆ :P

.
.
.
.

จากคุณ : อยากเป็นคิตตี้ให้เธอกอด
เขียนเมื่อ : วันต่อต้านยาเสพติดโลก 55 14:32:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com