Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวเลือกแบบไหนกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

ไม่รับรู้ สบายใจดี (7 คน)
  ต้องสืบให้รู้ ให้ถึงที่สุด (21 คน)

25.00%
  ไม่รับรู้ สบายใจดี (7 คน)
 75.00%
  ต้องสืบให้รู้ ให้ถึงที่สุด (21 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน

ถ้าเพื่อนๆ เกิดสงสัยว่าแฟนกำลังจะมีคนอื่นอีก แต่เค้าก็ยังดีกับเราอยู่
ถามมากๆ ก็กลายเป็นทะเลาะกันป่าวๆ แล้วมันก็เป็นแค่ความสงสัย จะเป็นเราเองระแวงเกินไปรึป่าวก็ไม่แน่ใจ แต่มันก็็มีบางอย่างให้น่าสงสัย เพื่อนจะทำอย่างไรค่ะ ระหว่าง
1. ตอนนี้้ก็ดีอยู่แล้ว จะหาเรื่องให้ทะเลาะกันทำไม ชีวิตสั้นจะตาย พรุ่งนี้จะเกิดอะไรก็ไม่รู้ มีความสุขกับวันนี้ ตอนนี้ดีกว่า อย่าคิดมากไป บางทีอาจไม่มีอะไร เราคิดมากไปเองตามประสา ผญ
2. เซ้นส์ฉันมันไม่ได้เสียนะ มันต้องมีอะไรแน่ๆ ต้องสืบให้รู้้ ให้แตกหักกันไปเลย จะมาทำเหมือนฉันเป็น ผญ โง่ๆ ให้หลอกได้ยังไง ถึงจะเสียใจแต่ยังไงก็อยากรู้ความจริง

ขอเป็น สาวๆ โหวตนะคะ
ส่วนหนุ่มๆ แสดงความคิดเห็นได้ค่ะ อยากฟังความเห็น ผช เหมือนกัน ^___^

แก้คำผิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 ก.ค. 55 20:28:53

จากคุณ : หลังเขาเจ้าคะ
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 55 20:27:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com