Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TooN ยามเช้ามาเเล้วคร๊าบบบบบ"เสพพพ พร้อมอาหารเที่ยง ดีกว่าๆๆๆ"OOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO ติดต่อทีมงาน

แวะกดไลท์ ทักทาย กับ คนเขียน(ผมเอง) และอ่านการ์ ตูนย้อนหลัง
ได้ที่นี่นะครับ

https://www.facebook.com/ToonYamCheaw

ตอนนี้ อดีตรักน้องไอโฟน มาถึงช่วงสุดท้ายเเล้ว ไกล้จบเต็มที

อาาา เป็นเรื่องเเรกที่ผมเขียนได้ยาวขนาดนี้ ....ดีจังเลยน๊าา
เอาหล่ะ พรุ่งนี้ ผม จะเริ่ม ส่งหนังสือไปให้ ทั้ง5 คน ที่ซื้อนะครับ....

แล้วก็พรุ่งนี้ จะประกาศรางวัล "เม้นถี่มีรางวัลครั้งที่2" นะครับ(ว่ามีอะไรบ้าง)
เเล้วก็จับรางวัลวันที่21(มั้ง)
แสดงว่า พรุ่งนี้ เรา จะยุ่งเป็น 2เท่า อืมมม ลาหยุดดีกว่ามั้ยนะ...
อ๊ะ ช่างเถอะ พรุ่งนี้ค่อยว่ากัน.....

เอาหล่ะ ไปอ่านตูนดีกว่า

จากคุณ : อิโอริ ริวเก็นไซ
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 55 12:11:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com