Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมควรจะหยุดยังไง ดีครับ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่น ผม ต้องออกตัวก่อนว่า ผม ค่อนข้าง หน้าตาดีครับ............
แล้วผมก็ ยังโสด......
แต่ว่า ตอนนี้ ผมมีผู้หญิง ที่เข้ามาในชีวิต4 คน ให้ผมเลือก
1.คนเเรก ผมเจอในผับครับ ไม่สวยเท่าไหร่ แต่ถ้าให้มีเซ็กซ์ก้อพอได้....
คนนี้ ผมพามาที่ห้องเเละมีอะไรกัน 4 ครั้ง และตอนนี้ ผมบล็อคเบอร์ไปแล้วเพราะ ไม่ชอบที่เธอไม่สวย พอที่จะพาไปควง
2.คนที่สอง เป็นสาวออฟฟิศครับหน้าตาใช้ได้ แต่ไม่ถึงกับสวย แต่ดูดีกว่าคนเเรก ผมพาเธอมาห้อง เเละมีอะไรกันเเล้ว 1 ครั้ง เเต่ผมยังไม่ได้ขอเธอเป็นแฟน
3. คนที่3 เราทำงานที่เดียวกัน เธอเป้นพนักงานต้อนรับที่เพิ่งมาทำงานใหม่
ตัวเล็ก หุ่นดี เราเจอกันทุกวัน เเลกเปลี่ยนเบอร์กัน แต่มีเพื่อนมาบอกว่าเธอมีแฟนเเล้ว (แต่ผมถามเธอเธอบอกยังไม่มี)ผมคิดจะหยุดไว้ที่เพื่อนร่วมงานแต่ทุกครั้งที่เจอกันเธอก็จะยิ้มให้ผม เเละก่อนเธอจะกลับบ้าน เธอจะมาเดินตามหาผมเพื่อที่จะยิ้มเเละบอกว่า กลับก่อนนะ (เรารู้จักกันได้2อาทิตย์)ก็เลยคิดว่าจะปล่อยเลยตามเลย ไม่สานต่ออะไร เเต่ปัญหาคือต้องเจอกันทุกวันนี่เเหละ
4. คนที่4 คนนี้สเปคเลยครับ สมบูรณ์แบบทุกอย่าง เธอทำงานเป็นล่ามส่วนตัว คอยแปลภาษาให้กับ เจ้าของปริษัติ ของต่างชาติ
(เงินเดือนมากกว่าผม2 เท่า) ผมเจอเธอโดยบังเอิญเพราะเธอตามเจ้านายมาติดต่อธุระกิจ เเละเราเจอกัน ผมเลยขอเบอร์และโทรคุยเรื่อยมา
เเละตอนนี้เรามีแปลน ว่า อาทิตย์หน้า เราจะเจอกันเเละไปเดทกัน(ครั้งแรก)
บอกตามตรงว่า ผมคิดว่าถ้าได้คนนี้เป็นแฟน ผมจะเลิกเจ้าชู้เลยทีเดียว
เเต่ปัญหาคือ

มี2คนที่ผมยังเคลียร์ไม่ลงตัว คนที่ผมบล็อคเบอร์ไป เพราะไม่ชอบ
กับสาวออฟฟิศ ที่ความสำพันธ์ยังไม่คืบหน้า เพราะผมยังไม่เคยขอเธอเป็นเเฟนเลยซักครั้ง

ผมจะทำจะได เพราะ ผม ชอบคนที่4 มาก เพราะเป็นคนที่ผมอยากจะจริงจังด้วย

ยอมรับว่า ทั้ง2 คน ที่ มีอะไรกับผมไปนั้นก็เพียงเพื่อแก้เหงา

บางคนอาจจะบอกว่า ผมควรจะหยุด อยู่ที่คนที่1-2
เเต่ว่า คนเรามีสิทธิที่จะ ไขว่คว้าในสิ่งที่เราชอบไม่ใช่เหรอ ดังนั้น
ผมคิดว่า ผมจะจีบคนที่4 ต่อไป และผมสัญญาว่า ถ้า คนที่4 ยอมคบผมเป็นแฟน ผมจะหยุดอยู่ที่เธอครับ.....

ขอบคุณที่มาฟังผมระบายครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : it for my time
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 55 06:29:28 A:27.130.171.203 X: TicketID:368083

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com