Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไงดี และจะแก้เผ็ดยังไงดี ให้หน้าหงายดีค่ะ!!!! ติดต่อทีมงาน

คือว่าน่ะคะ จขกท เป็นเซลล์ขายรถยนต์ค่ะ เมื่อวานก่อนค่ะ ลูกค้าคนเนี้ยเค้าตกลงจองรถก่ะเรา และก่อนหน้านั้น เราก็โทรหาลูกค้าปกติรวมถึงคนนี้ด้วย พอจองรถเสร็จ เค้าก็กลับบ้าน เราก็อยู่บูทปกติ(วันนั้นเวรบูทค่ะ) สักพักเค้าก็โทรมาบอกว่า ลูกค้า>กลับยังไง (ปกติแฟนรับ ส่ง ตลอด วันนั้นเค้าไม่ว่าง)
เรา>กลับแท็กซี่ค่ะ เค้าก็บอกว่า เออเนี้ยจะอาสาขับรถไปส่งไรงี้ เราเองก็เห็นว่าไม่น่ามีไร ก็โอเคตอบตกลง

ระหว่างทางก็คุยกันปกติ จนกระทั่งเค้าชวนต่อ ว่าไปทานข้าวไหม ไปทานเป็นเพื่อนหน่อยสิ เราก็ตามมารยาท
19:30 ระหว่าง ทานข้าว เค้าเข้าประเด็นจร้า ว่าพี่นั้นโสด เป็นเจ้าของ7-11 โน้นนี่นั้น ทานข้าวเสร็จชวนเราไปบางแสน!! เฮ้ย1 เรา>เอ่อ ไปไม่ได้หรอกค่ะ ><~$^€€^%คุยต่อ เรื่องอื่น งั้นเดี๋ยวเราไปเปิดเพลงฟังกันในบ้านน้องดีมั้ย ดื่มเบียร์ไปด้วย เฮ้ย2 เรา> เอ้ออ ไม่ดีมั้งค่ะ ข้างๆบ้านก็รู้จักกัน เดี๋ยวจะดูไม่ดี เค้า>งั้นก็ไปฟังบ้านพี่ก็ได้ เฮ้ยย3 เรา>ไม่พูด แต่หน้าไปและค่ะ โมโหมากกกก ก็เลยกลับบ้าน ระหว่างที่เค้าไปส่ง เค้าบอกว่าง่วงนอนมาก ขอนอนที่บ้านได้ไหม <<$€€>#^+€>}~>€ เยอะค่ะหลายวิธีมาก เราพอรู้ค่ะ ว่าเค้าคิดอะไรอยู่ พอถึงหน้าบ้านเรา เค้าบอกว่า งั้นขอเข้าห้องน้ำได้ไหม เราตอบเสียงหลงเลยค่ะ ไม่ได้ค่ะ ยังไงก็ไม่ได้!!! เราลงรถเลยค่ะ อยากจะร้องไห้>.< เราอยู่บ้านคนเดียวด้วย เราก็มีคนที่ดูใจอยู่แล้ว

เราไม่ได้คิดไปเองใช่ไหมค่ะ ว่าเค้าพยายามจะ....เรา
เรารู้สึกฝันร้ายมาก เราเลยอยากแก้เผ็ดเค้าค่ะ และอยากจะให้เค้ารู้ ว่าเรามีศักดิ์ศรีพอ เราควรทำอย่างไรดี ?

จากคุณ : sacooly
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 55 20:34:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com