Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะเลิกคบเพื่อนก็เพราะผู้ชายนี่แหละ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อนั่นแหละค่ะ...

ขอบ่นหน่อยเถอะนะคะ

ไม่ใช่คนสวยและรวยมากอะไรหรอกเราน่ะ ธรรมดา...

แต่พอดีมีผู้ชายคนหนึ่งมาจีบ แต่ไม่ได้สนใจอะไร เป็นแค่เพื่อนกัน ต่างฝ่ายต่างก็เข้าใจค่ะ ไม่มีอะไร

แต่ประเด็นคือผู้ชายที่มาจีบ "เคยเป็นแฟนเก่า" ของเพื่อนเรา

มันก็ไม่มีอะไรใช่มั้ย? นั่นดิ มันไม่ควรจะมีอะไรด้วยซ้ำ...

แต่ทำไมเพื่อนต้องมาง้องแง้งกับเรา(วะ)คะ... ไม่ได้อะไรเลยทั้งสองคนนั่นแหละ

ทำไมไม่เข้าใจสักที ไมเกรนจะจับแล้ว!!!

พออันเฟรนด์ออกจาก FB ก็ตามมาจิกเราในทวิตอีก? ก็บล็อคสิ(วะ)คะ คือเราจะทำตัวเรียบร้อยมากกว่านี้ถ้าเกิดว่า เขายังเป็นแฟนกันอยู่ แต่ประเด็นคือ คุณสองคนก็เลิกกันแล้ว... และที่สำคัญ สำคัญมากกกกกกกกกกกกกกก

"เราไม่ได้ชอบเขา(ว่ะ)ค่ะ"

แค่นี่แหละค่ะ ขอพื้นที่บ่นสักหน่อยค่ะ ไมเกรนจับจนเข้าขั้นจะประสาทเสียแล้ว เพราะนางเริ่มไล่โทรหาเพื่อนสนิทของเราแทบทุกคน (มีไม่ถึงสามคนหรอก) พล่ามพรรณาเรื่องของเราให้เพื่อนฟังทั้งที่ที่เพื่อนมันก็รู้อยู่แล้วว่าอะไรเป็นอะไร...

T^T

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 55 10:34:59

จากคุณ : samurai_KYO
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 55 10:34:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com