Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

_____ เคยไหมคะ ? ที่อยากจะปล่อยวางกับเรื่องบางเรื่อง แต่ก็ยังทำไม่ได้ซักที _____ ติดต่อทีมงาน

.
.
.
.

สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนค่ะ :))

วันนี้เรามาในโหมดมีสาระนะคะ (ซึ่งปกติหาโหมดนี้ได้ยากมากในตัวเรา ฮาาา)

เรื่องของเรื่องก็คือว่า......หลังจากเราต่อสู้กับความรู้สึกบางอย่างที่เกิดขึ้นในตัวของเราเองอยู่นานมาก

นานจนรู้สึกเหนื่อย และอยากจะปล่อยวาง พยายามไม่คิด ไม่นึกถึงมันอีก ,, แต่มันก็ยังทำไม่ได้ซักที

เราก็เลยอยากจะมาถามเพื่อนๆ ว่า .... เพื่อนๆ เคยเป็นกันไหมคะ ?

...... เวลาที่อยากจะปล่อยวางกับเรื่องบางเรื่อง กับอะไรบางอย่าง หรือกับคนบางคน  แต่เราก็ยังไม่สามารถจะทำได้ซักที .......

แล้วถ้าเพื่อนๆ คนไหนทำได้ ,, เราอยากทราบว่า เพื่อนๆ มีวิธีจัดการกับความรู้สึกแบบนี้ยังไงคะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดู และเข้ามาตอบล่วงหน้านะคะ :))

ปล.ตั้งกระทู้มีสาระแบบนี้ รู้สึกไม่ใช่ตัวเรายังไงก็ไม่รู้แฮะ    

.
.
.
.

จากคุณ : อยากเป็นคิตตี้ให้เธอกอด
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 55 13:35:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com