Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากปัดฝุ่นใหม่ๆ ยังมีบางเรื่องเกี่ยวกับชมรมที่ยังค้างคาอยู่ครับ ติดต่อทีมงาน

1. ต้องแก้ไขแถบข้างบนที่ขึ้นคำว่า Michael Jackson ส่งเรื่องแก้ไปเป็นชาติแล้ว สงสัยคงต้องส่งใหม่ -_-
2. Logo แปะหน้าบ้านทางเข้าชมรม เอาอย่างไรดี(อันนี้ไม่ซีเรียสครับรออีกสิบปียังได้) อยากได้แบบสวยๆดูแล้วออกแนวนานาชาติจัง จขกทก็ไม่ค่อยเก่งงานกราฟฟิคด้วยสิ
3. กล่องดำสามคนควรเลือกได้แล้ว ถ้าไม่เลือกจขกทจะส่งรายชื่อเองแล้วนะครับ(ไม่ต้องตกใจ อันที่จริงมันไม่ได้เป็นตำแหน่งที่สำคัญอะไรเลย ไม่ใช่หัวหน้าหรือไรทั้งสิ้น แค่เหมือนเป็นคนคอยประกาศข่าวสารไรงี้เฉยๆ)

สามเรื่องนี้แหละที่ต้องทำให้เสร็จ

โลโก้ของคลับ-เป็นโลโก้ของคลับที่ใช้เป็นทางลัดเข้าคลับจากหน้าแรกของห้อง
เป็นไฟล์ภาพ .gif หรือ jpg
ขนาดกว้างยาว 100*100
และขนาดของไฟล์ไม่เกิน 100 kb ค่ะ

กล่องดำ-แต่ละคลับ สามารถมีผู้จัดการดูแลกล่องดำได้ 3 คน โดยทำการตั้งกระทู้ในคลับเพื่อคัดเลือกและลงคะแนน
เมื่อได้ข้อสรุปแล้วรบกวนแจ้งชื่อผู้ดูแลกล่องดำพร้อมแนบกระทู้ส่งมาให้เจ้าหน้าที่นะคะ

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 55 15:26:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com