Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ Maroon 5 ] เพลง Goodnight Goodnight นี่ดังไหมครับ / ชอบนางเอก MV เพลงนี้มากๆ ติดต่อทีมงาน

จะมีคอนเสิร์ตอยู่แล้ว นึกถึงเพลงหนึ่งที่ผมชอบแต่ไม่ค่อยมีใครกล่าวถึงนักอย่าง Goodnight Goodnight

เลยอยากทราบว่าเพลงนี้ไม่ค่อยดังหรอครับ

ผมว่าเพลงนี้เพราะมากนะ จขกทชอบเพลงนี้จากดนตรีก่อนเลยครับ ติดหูมากๆ จากนั้นมาชอบนางเอกซึ่งสวยมากและถึงมาชอบที่เนื้อเพลงครับ

ความหมายของเพลงนี้ส่วนตัวจขกทค่อนข้างเฉยๆเพราะยังไม่มีประสบการณ์ตรงครับแต่พอจะชอบในลักษณะเหมือนเรากำลังนั่งฟัง Levine เล่าเรื่องราวเศร้าๆให้ฟังอยู่น่ะครับแต่แหม่ มันเศร้าจริงนะเพลงนี้ ยิ่งดู MV ยิ่งเศร้า

สุดท้ายนางเอก MV สวยมากกกกกกกกกกกกและหุ่นดีมากกกกกกกกกกก!!!!! ถือว่าผ่านเลยจ่ะ! ชอบทุกฉากของเธอตั้งแต่ฉากเปิดตัวเลยหรืออย่างฉากนั่งแต่งหน้าในบ้านพระเอกนั่นก็ชอบ ยังคิดเลยนะว่าถ้าเรามีแบบนี้บ้างก็คงจะดีเนาะ

แก้ไขเมื่อ 19 ส.ค. 55 13:46:01

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 55 13:25:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com