Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากบอกผู้หญิง ติดต่อทีมงาน

ผมอยากบอกผู้หญิงว่าถ้ามีคนมาบอกชอบคุณ คุณไม่ชอบตอบก็ไม่เป็นไร แต่ขอให้คุยแบบเพื่อนเหมือนเดิม อีกไม่นานผู้ชายก็ไม่ได้่คิดอะไรแ้ล้ว และยังเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันได้ อย่าหายไปเฉยๆ เพราะถ้าทำแบบนั้นก็เท่ากับคุณได้ทำร้ายคนๆหนึ่งที่มีความรู้สึกดีๆให้คุณนะ แค่บอกตรงๆว่าไม่คิดอะไรแล้วก็คุยเหมืิอนเดิม ผู้ชาย[แบบผมที่บอกรักแล้วโดนปฏิเสธทุกครั้้ง]จะมีความสุขมากดีกว่าหายไปเลย และคุณจะคอยมีคนคอยห่วงในคุณอยู่ไกลๆ ถึงแม้คุณผู้หญิงจะไม่เห็นเขาเลยก็ตาม

ขอบคุณครับ ขอให้ทุกท่านมีรักที่เป็นสุขนะครับ

จากคุณ : T_T
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 55 13:09:56 A:68.191.217.130 X: TicketID:273223

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com