Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตั้งกระทู้ผิดห้องก็ว่าไมไม่ขึ้น มีเรื่องมาเล่าคับผมจะจีบผู้หญิงคนนึง รวยมากไฮโซด้วยแต่ผมจนทำไงดี ติดต่อทีมงาน

เทอสวย ขาว ขายาว อกก้ใหญ่ ใส่แว่นดำ ปากแดง ผมดำ  รวยแน่ๆ  ตอนนี้ผมเงินเดือนก็ไม่เยอะเท่าไหร่  อยากจะชวนเธอไปกินข้าว ขอเบอร์เธอก็ยังไม่กล้า

แต่รู้ว่าเธอจะมาห้างนี้ทุกวัน สิ้นเดือน  ผมว่าจะปลอมตัวเป็นคนรวยไปจีบเธอคับ  เอาแบบจีบวันเดียวติดไปเลยต้องลงทุนเยอะหน่อย

ปรึกษากับแม่อยู่คับ ว่าจะขอโฉนดที่ดินบ้านไปจำนอง  เอาเงินออกมาซักกะ สี่แสน  ถ้ามีเงินอยู่ในมือ จะไปจีบเธอ พาไปซื้อหลุย กุชชี่ วันเดียวสามแสนไปเลย แล้วเหลืออีกแสนก็ไปเช่าละโบกินี่มาห้าหมื่น ชั่วโมงเดียว พาเธอไปกินร้านสุดหรูหมื่นนึง เหลือเงิน30000 ก็ไปส่งเธอที่บ้านแล้วให้ไปเลย บอกเก็บไว้ใช้นะ พร้อมให้เบอร์ไป ส่วนผมก็เดินกลับบ้านที่จำนองไว้รอเธอโทรมา   เทอต้องนึกว่าผมรวยมากแล้วอาจจะยอมเป็นแฟนผม  

เพื่อนๆคิดว่าผม คิดถูกไหมครับ  ถ้าผมพลาดโอกาสนี้ไปผมอาจไม่ได้เจอเธออีกแล้วก็ได้

จากคุณ : คิวปิดน้อย
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 55 17:05:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com