Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยังรักคนที่หน้าตาอยู่ ทำไงดี จะแก่อยู่แล้ว ยังหาแฟนไม่ได้เลยครับ ติดต่อทีมงาน

รู้นะครับว่า นิสัยสำคัญกว่า แต่ถ้าหน้าตาไม่ผ่าน ผมก็ไม่อยากคุย

มีผู้หญิงหลายคนที่มาจีบผม มาขอเบอร์ผม ผมก็เฉยๆ ไม่คุยเพราะไม่สเปค

เลยไม่อยากให้ความหวังพวกเธอ ส่วนคนที่เป็นสเปคผม ก็มักจะมีเจ้าของแล้ว

ทำยังไง ถึงจะแก้นิสัยแบบนี้ได้ครับ

สเปคผมก็สาวสวยทั่วไป เห็นได้ทั่วไป แต่กลับเจอสาวสวยโสดๆ อยากเหลือเกิน

ขาว สวย ผมยาว หุ่นดี นม35- 24-36 up สูง165 แบบพวกโคโยตี้ จะชอบมาก

แต่ไม่อยากได้แบบนั้น มาเป็นเมีย อยากได้หุ่นแบบนั้น แต่ทำอาชีพอื่น

มีใครเป็นแบบผมบ้างมั้ยครับ

บางทีผมเจอผู้หญิงอ้วน เตี้ย หน้าเป็นสิว แถมเป็นแม่ม่ายมาก่อน

ยังมีผู้ชาย มาแต่งงานใหม่ด้วย ผมยังแปลกใจเลย ผู้ชายคนนั้น คิดยังไง ทั้งๆที่ผู้ชายคนนั้นหน้าตาก็ไม่ขี้เหร่นะครับ

จากคุณ : เลือกมาก อยากได้เมียสวย
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 55 00:58:33 A:27.130.28.127 X: TicketID:150486

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com