Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เลสเบี้ยน]เจอfacebookคนที่แอบชอบควรจะแอดไปเลยมั้ย ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ที่แล้ว http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F12624022/F12624022.html คะ
เราใช้เวลาหลายชั่วโมงในการคุ้ยหาเฟสบุ๊คคะ แต่แล้วไม่น่าเชื่อว่าเราก็เจอจนได้
ตอนแรกก็เจอรูปของเธอในเฟสเพื่อนคะ
ทีนี้พอเจอเฟสบุ๊คก็ได้ชื่อ อะไร(สามารถไปคุ้ยตารางเรียนได้อีก555)
ได้ความว่าเรียนปี 4 แล้ว ไปถ่ายรูปรับปริญญาเรียบร้อยแล้วด้วย
ไม่รู้ว่าเทอมหน้าเราจะได้เจอเธออีกมั้ยคะ เพราะดูเหมือนเธอจะลงซัมเมอร์ด้วย
ทีนี้เราไม่รู้แอดไปดีมั้ย หรือว่าเข้าไปทำความรู้จัก (ซึ่งจะมีวิธีไหนบ้าง)
เดินไปบอกโต้งๆเลยดีมั้ยว่าเราชอบ เพราะดูเหมือนเวลาจะเหลือน้อยมากเลย
อีกแค่อาทิตย์เดียวแล้วคะ เฮ้อทำไมเราเพิ่งเห็นหน้าพี่เค้านะ

ปล. อาจจะเวิ่นเว้อไปหน่อยนะคะกระทู้นี้เรารีบตั้งมากเลย ตื่นเต้น

จากคุณ : skyln
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 55 23:56:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com