Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทุกคนหาว่าหนูหน้าแก่ '_____' ติดต่อทีมงาน

แจนเป็นคนนึงเลยมั้งที่โดนทักว่าหน้าเกินวัยประจำ
จำได้เลย ตั้งแต่ตอนม.5 เรียกวินมอเตอร์ไซต์ไปส่งดาว้องก์

วินมอไซต์ : ไปโรงเรียนไปสอนหนังสือเหรอครับคุณ
(ในใจ แทบช็อก นี่อายุ 17 ไม่ได้อายุ 25 นะเนี่ย)

ตอนหลังๆมาเรียนที่มช นี่ประจำเลย เข้าไปที่วิทยาลัยสื่อ มช เพื่อนปี 1 ด้วยกันพากันยกมือไหว้กันเกรียวกราว เราก็งง

อีกครั้งนึงที่ใต้หอก็มีเด็กคณะศึกษาศาสตร์ยกมือไหว้เราใต้หออีก
จนวันนี้ออกไปซื้อของกินหลังมอ เดินกลับมาทางประตูศึกษา เจอเด็กศึกษาไปห้องเชียร์ คราวนี้มาเป็นสิบเลย คิดในใจว่าต้องรับไหว้ ไม่อยากให้พวกเขาหน้าแตกน่ะแหละ

แต่ครั้งที่จี๊ดที่สุดเห็นจะเป็นตอนเดินดูที่คาดผมที่ตลาดวโรรสนี่แหละค่ะ เมื่อวันพุธที่ผ่านมาเอง เจอรุ่นพี่ มช ติดเข็มสีทองมาหาที่คาดผม ส่วนหนูใส่ชุดอยู่บ้าน พี่เค้าเห็นที่คาดผมบนหัวน่ารักดี
แต่พี่แกถามว่า "พี่คะ พี่ซื้อที่คาดผมที่ไหนคะ"

เอาอีกแล้ว แงงงงงงงงงงง
อายุ 18 พยายามจะแอ๊บเด็กให้เยอะที่สุดแล้ว
ยังไม่เหมือนอีกหราาาาาาา ฮือๆๆๆๆๆ
เครียดเบยอะ T^T
เป็นคนไม่แต่งหน้าอะไรเลย แต่กลายเป็นหน้าแก่ซะงั้นไป

พี่ๆว่าทำไงดีคะ จนปัญญาแล้วจ้า '______'

จากคุณ : หนูน่ะแฟนครูกุ๊ก
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 55 01:59:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com