Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---- รถ(HONDA CBR)หายแถวบางกะปิครับ ช่วยเป็นหูเป็นตาหน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

รถน้องผมหายครับ แถวมหาวิทยาลัย อาแบค เมื่อวันที่ 16 กันยายน 2555 ตอนตีสี่อะครับ

เพื่อนๆได้โปรดช่วยเป็นหูเป็นตาช่วยผมน่อยนะครับ รถหายครับ HONDA CBR 150R สีดำ ทะเบียน อนธ 926 กทม หายเมื่อ เวลาเช้าวันที่ 16 ก.ย 2555 ที่ลาดพร้าว107

เพิ่งออกมาได้สองเดือนเองครับ จอดอยู่ข้างล่างที่หอ แจ้งความแล้ว แต่เหมือนไม่ได้ความใดๆ

จากคุณ : เขย่งยิ้ม
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 55 00:55:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com