Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคุณที่อยู่ข้างๆ กันตลอดไป ติดต่อทีมงาน

ตั้งแต่เป็นสมาชิกพันทิพบอกตามตรงนะคะว่า ไม่เสียใจเลยค่ะที่ได้รู้จักพันทิพ ส่วนมากจะเลือกเข้าห้องสยามฯ เคยไปห้องอื่นเหมือนกันแต่ก็ไม่เหมือนห้องนี้ ไม่ว่าจะสุข หรือ ทุกข์ เราก็จะเลือกห้องสยามฯ เป็นที่พักพิงทางใจเสมอมา ได้รู้จักพี่ เพื่อน น้องชาย น้องสาว หรือแม้แต่แฟนก็ยังเจอในห้องนี้เลย(แต่เค้าทิ้งเราไปแล้ว) ดีใจ หรือว่าเสียใจก็ห้องสยามฯ ล่าสุดก็อกหักไม่รู้จะไประบายกะใคร ก็แวะมาตั้งกระทู้ได้กำลังใจมากมาย ได้เพื่อนใหม่เพิ่มด้วยจิ

*** ขอขอบคุณพันทิพ โดยเฉพาะห้องสยามฯ ขอบคุณที่อยู่ข้างๆ กันตลอดมา และก็ขอให้อยู่ข้างๆ ตลอดไปนะคะ ***

แหะๆ ไม่มีไรคร่า...ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาจ๊ะจ๋าด้วย ก็เลยบ่นซะยาว อิอิ คิดถึงเพื่อนๆนะคะ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ย. 55 18:30:26

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ย. 55 18:28:09

จากคุณ : บ้านฉันยิ้มได้
เขียนเมื่อ : วันเยาวชนแห่งชาติ 55 18:27:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com