Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นผู้หญิงอยากแสดงออกว่าชอบ แต่ ... ติดต่อทีมงาน

แหะ ... หลังจากที่เมื่อคืนกำลังพิมพ์อยู่ที่แอร์พอร์ท แบตหมดพอดี - -"

ขออนุญาตขึ้นกระทู้ใหม่นะคะ เผื่อจะหากันไม่เจอ
วันนี้ ชีวิตใหม่ของเราเริ่มแล้วค่ะ หลังจากตัดสินใจมานาน ... หลายเดือน

การตัดสินใจที่จะทำอะไรเพื่อตัวเองซักครั้งในชีวิต
เราไม่รู้ว่าทั้งหมดที่เกิดขึ้น มันเป็นการเริ่มต้น หรือเป็นจุดจบ 555
อย่าเพิ่งดราม่านะคะ

เพราะความรู้สึกของเราตอนกำลังจะจากมา มันไม่เหมือนเดิม
ปอลิง .. แถมรูปวิวสวยๆ จากที่นี่ค่ะ ^^

จากคุณ : มะเขือเทศไม่ทำให้คุณผิดหวัง
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 55 20:32:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com