Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนคนต่างชาติจะมากรุงเทพฯ อยากได้ที่อพาร์ทเม้นระยะสั้น ใกล้ รถไฟฟ้า/รถไฟใต้ดิน ติดต่อทีมงาน

มีเพื่อนชาวต่างชาติจะมากรุงเทพฯประมาณ 3 สัปดาห์- 1เดือน
ต้องการหาอพาร์ทเม้นท์ระยะสั้นครับ มีที่ไหนดีๆ โอเคๆบ้างครับ ขอใกล้ๆรถไฟฟ้าหรือรถใต้ดิน
งบอยู่ที่ไม่เกิน 4500 ต่อ สัปดาห์
จขกท.ลองหาแล้ววันนี้ส่วนใหญ่เจอแต่แบบ long term กันหมดเลยครับ

ใครพอทราบบ้างครับ งบ บวกลบได้นิดหน่อย

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Gen.Pao
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 55 01:07:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com