Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าผมจะอัดคลิปสอนชีวะ หรือ ฟิสิกส์ ลงยูทูบ ให้น้องๆดูกันฟรีๆ น้องๆอยากให้ทำเรื่องอะไรมากที่สุดครับ ติดต่อทีมงาน

ถ้าพี่จะอัดคลิปสอนลงยูทูบ ให้น้องๆที่มีปัญหาชีวะ หรือ ฟิสิกส์ ได้ดูกันฟรีๆ ช่วงปิดเทอมพี่ว่างไม่มีอะไรทำน่ะครับ

ตอนนี้พี่เรียนแพทย์อยู่ ปี1 ความรู้ก็ยังไม่ค่อยหาย แต่ก็อยากฟื้นฟูให้มันกลับมาเต็มที่ เพื่อจริงๆพี่จะเปิดสอนพิเศษ ไหนๆก็ไหนๆ ถ้าจะนั่งอ่านคนเดียวก็กะไร เลยคิดว่าทำคลิปเลยดีกว่าได้ทบทวนความรู้ แล้วก็ได้ช่วยน้องๆด้วยเนอะ

เลยอยากให้น้องๆ ม ปลาย ช่วยกันเสนอน่ะครับ ว่าส่วนมากแล้ว น้องๆมีปัญหาชีวะ หรือ ฟิสิกส์ บทไหนหรอครับ ที่มีปัญหากันเยอะๆ พี่จะได้เริ่มต้นทำที่บทนั้นก่อน ^^

ช่วยตอบกันหน่อยน้าาา แล้วทำคลิปเสร็จจะเอามาลงให้ดูกันนะครับ

ปล. น้องๆมีบอร์ดไหนที่มีเด็กมัธยมปลายเยอะๆมั้ยอ่าครับ เด็กดีหรอ?? พี่ไม่ค่อยรู้จัก แนะนำหน่อยนะครับ ... จะได้แบ่งๆกันดู

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ย. 55 06:48:46

จากคุณ : Junkyjoke
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 55 06:21:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com