Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนคุณมาโพสรูปเด็กๆกันดีกว่านะครับ ไม่ว่าจะเป็นลูก หลาน เด็กน่ารักๆ ติดต่อทีมงาน

กระทู้นี้เป็นกระทู้คิดถึงเด็กๆ ที่น่ารักครับ วันก่อนได้ไปทำกิจกรรมกับเด็กๆอนุบาลและประถมสนุกมากครับ เด็กๆ น่ารักๆ แต่ก็ซนบ้าง ฮ่าๆ ผมคิดว่าถ้าครอบครัวไหนมีเด็กๆ สักคน ครอบครัวนั้นคงจะรู้สึกมีชีวิตชีวา ไม่เงียบเหงาและมีความสุขเพิ่มขึ้นมากเลยนะครับ

วันนี้ผมก็ขอเชิญชวนเพื่อนๆในห้องสยามมาโพสรูปเด็กๆที่แสนจะน่ารักๆกันนะครับ ไม่ว่าจะเป็นลูก, หลาน หรือเด็กๆที่รู้จัก ให้ผู้ใหญ่ในนี้ได้กระชุ่มกระชวย และยิ้มแก้มปริกันหน่อยนะคร้าบ..บ

และเด็กในรูปก็เป็นเด็กที่น่ารักของที่นี่ด้วย น้องต้นพุฒครับ คิดถึงคุณล๊อกอินกระเทยชายแดนผู้ปกครองของน้องต้นพุฒนะครับ ยังไงๆผมก็เป็น fc น้องนะครับ ตอนนี้น้องน่าจะโตขึ้นล่ะนะ :D

แก้ไขเมื่อ 09 ต.ค. 55 21:33:07

จากคุณ : นายพรานน้อย
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 55 20:40:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com