Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จริงไม๊ครับ ความรักทำให้โลกหมุนไป ติดต่อทีมงาน

จริงจ้า... (13 คน)
  ไม่แน่ใจ... (5 คน)
  เลอะเทอะฟ่ะ... (8 คน)
  ว่างมากรึไง... (7 คน)

39.39%
  จริงจ้า... (13 คน)
 15.15%
  ไม่แน่ใจ... (5 คน)
 24.24%
  เลอะเทอะฟ่ะ... (8 คน)
 21.21%
  ว่างมากรึไง... (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 33 คน

เคยได้ยินฝรั่งคนหนึ่งบอกว่า Love makes the world turning.

เห็นด้วยไม๊ครับ   ช่วยโหวตและให้ความเห็นหน่อย

เพราะวันนี้รู้สึกเบื่อๆ  โลกของผมมันไม่หมุนเลย...(ไม่หมุนเบย)

[ รูปประกอบไม่เกี่ยวนะครับ  ยั่วน้ำลายเฉยๆ ]

ใครโหวตอันไหนบอกด้วยนะครับ   เผื่อชนะจะได้ขนมตามในรูป...

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 55 11:31:22

จากคุณ : ทำไงดีครับ
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 11:09:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com