Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Maroon 5 Live in Bangkok. คลิปฉบับเกือบครบทุกการแสดงมาแล้วครับ ติดต่อทีมงาน

จริงๆมาตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับแต่เห็นว่าเมื่อวานโพสไปหลายกระทู้แล้วเลยอยากเว้นระยะห่างไว้หน่อย เกรงใจสมาชิกท่านอื่นๆครับ กระทู้นี้ตั้งมาเพื่อใครที่กำลังรอคอยคลิปฉบับเต็มอยู่นะครับ give ไม่จำเป็นครับ กระทู้นี้เพื่อกระจายข่าวสารต่อเฉยๆสำหรับคนที่อยากดูและยังไม่ทราบครับแต่ถ้าใครอยากจะคุยเรื่องคอนเสิร์ตต่อจขกทก็ยินดีนะครับ

งานนี้ต้องขอบคุณหลายท่านเลยครับ คุณ mUntilate ผู้รวบรวม Playlist ขยันมากๆ และผู้อัดคลิปทุกคน จขกทได้ดูแล้วมีความเห็นดังนี้ครับ

1.มีการแสดงเกือบครบแต่ว่าก็ยังไม่ครบครับ
2.บางคลิปถ้าเปิดเสียงให้สุดและนั่งดูอยู่ในที่ๆเงียบมากพอ หยั่งกับคอนเสิร์ตจริงเลยครับ ลองทำดูนะ ขนลุกมากๆ
3.คุณภาพภาพและการจับภาพไม่ดีมากนะครับ แถมพลาดฉอตเจ๋งๆสวยๆไปเยอะมากครับ บางฉอตถ้ามองในอีกมุมจะสวยอลังการกว่ามากแต่บางทีคนอัดไม่ได้อยู่ในมุมดังกล่าวก็น่าเสียดายครับ จนผมคิดว่าการไปดูด้วยตัวเองนี่มีผลมากจริงๆนะแต่ก็ถือว่าช่วยได้มากทีเดียวสำหรับคนที่อยากดูอีกหรือยังไม่ได้ดูครับ
4.ความต่อเนื่องของการแสดงอาจจะดูแปลกๆ เพราะเป็นคลิปที่ไม่ได้อัดโดยคนๆเดียวและไม่ได้อัดแบบให้จบการแสดงไปเป็นจิจะลักษณะครับ บางทีการแสดงยังไม่จบดีก็จบคลิปแล้ว

ไงก็ตามอาจจะมีข้อตำหนิบ้างแต่ต้องขอบคุณคนที่อัดคลิปมาจริงๆครับ ขอบคุณมากๆครับ

ตามไปที่นี่เลยครับ

http://www.youtube.com/playlist?list=PLrGlIklDYH8axsl77uOQh-bsyh-nngQ71&feature=playlist-comment

แล้วเดี๋ยวภายในกระทู้จขกทจะพยายามแปะคลิปอื่นๆที่น่าสนใจและไม่ได้อยู่ใน Playlist ดังกล่าวครับ

รูปประกอบหัวกระทู้ โดยคุณ เจ้าหญิงเลือดผสม ครับ

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 55 19:18:59

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 55 17:32:49

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 17:15:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com