Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

___ [กระทู้หาแนวร่วม] หนุ่มๆ สาวๆ ห้องสยามคะ มีใครรู้สึกว่าตัวเองเกิดมา "หน้าบาน" กันมั่งไม๊คะ ? ___ ติดต่อทีมงาน

.
.
.

สวัสดีเพื่อนๆ ห้องสยามทุกคนค่ะ :))

วันนี้ที่ตั้งกระทู้ เราแค่อยากจะถามเพื่อนๆว่า ....... มีใครรู้สึกว่า ตัวเองเกิดมาช่างหน้าบานซะเหลือเกินมั่งไม๊คะ ?

อยากจะบอกว่า เราคนนึงแหละ ที่รู้สึกแบบนั้น 5555+ (เลยแอบมาหาแนวร่วมในกระทู้นี้ซะเลย !!)

ไม่ว่าจะอ้วน หรือผอม ,, ส่องกระจกทีไร ก็รู้สึกว่าหน้าของตัวเราช่างบานอยู่ร่ำไป >w<

แตกต่างกันเล็กน้อยก็คือ เวลาผอมหน้าจะบานแค่กระด้ง ,, แต่เวลาอ้วนหน้าจะบานเท่ากับจาน PSI เท่านั้นเอ๊งงงง T^T (มันต่างกันตรงไหน ? 555)

มีเพื่อนคนไหนที่รู้สึกว่าตัวเองหน้าบานกันมั่งไม๊คะเนี่ย  

ช่วยมาส่งเสียงแสดงตัวเป็นแนวร่วมกับเราหน่อยเร็ว ฮิ้วววววว ~

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามากระทู้เรานะคะ อาจดูไร้สาระไปหน่อย ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ  แหะๆๆ :))

.
.
.

จากคุณ : อยากเป็นคิตตี้ให้เธอกอด
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 55 21:00:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com