Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครที่เคยเป็นติวเตอร์และแอบรู้สึกดีกับเด็กบ้างคะ (งงตัวเองอย่างมั่กก) ติดต่อทีมงาน

ไม่เคยคิดว่าจะรู้สึกแบบนี้กับเด็กได้เลย งงตัวเองมากก จริงๆเป็นคนชอบคนยากค่ะ แต่ทำไมกับน้องมอปลายคนนี้เรารู้สึกดีมาก มันกึ่งๆอะค่ะ เรารู้สึกเหมือนน้องเขาเป็นผู้ชายคนนึงในบางครั้ง บางครั้งก็คิดแบบน้องชาย รู้สึกดีมากๆตอนสอนกัน ได้อยู่ด้วยกัน

ออกตัวก่อนว่าทำงานแล้วค่ะ นี่พาร์ทไทม์ น้องเขาอยู่มอปลาย ประหลาดใจตัวเองเพราะทุกทีเราคุยกะเด็กไม่รู้เรื่องค่ะ เพราะเราเป็นลูกคนเล็กไม่มีน้อง แต่กับน้องคนนี้ให้ความรู้สึกแบบน้องชายและแบบผู้ชายคนนึงในบางครั้ง เคยคิดจะเลิกสอนค่ะ เพราะอยากตัดไฟแต่ต้นลม กลัวเลยเถิด แต่มาคิดอีกที การที่มีน้องชายที่เหมือนคลิกกันได้มากขนาดนี้ หาไม่ได้แล้วนะ

บางทีวางตัวไม่ถูกค่ะ เราก็จะทำเป็นขรึมๆเฉยๆ ไม่เล่นด้วยบ้าง กลัวเด็กเหลิง แต่ก็อยากให้เขาผ่อนคลายคิดกับเราแบบพี่สาวอะค่ะ เพิ่งรู้ว่าเด็กสมัยนี้โตเร็วและรู้มากแล้ว เหมือนเขาเพิ่งแตกหนุ่มอะ สนใจในตัวเราอย่างมาก บางทีทำตาเจ้าชู้ใส่ บางครั้งแอบมองหน้าอก แต่เราไม่กล้าดุอะ กลัวเหมือนชี้นำ เขามีถามเราเรื่อง sex นะ แต่ในเชิงอยากรู้ ไม่หยาบคาย เรางงอะว่าเด็กสมัยนี้รู้มากขนาดนี้แล้วเหรอ เราก็ได้แต่เตือนแบบพี่สาวว่าต้องทำงานก่อนค่อยมีแฟนนะ เด็กมันก็ส่ายหน้าประมาณว่าทำไม่ได้ 555

แค่แปลกใจตัวเองอะค่ะ ว่าเราจะมองเด็กคนนึงเป็นแบบผู้ชายคนนึงได้ด้วยเหรอเนี่ย และรู้สึกดี เป็นความรู้สึกกึ่งๆน้อง กึ่งๆแฟน กลัวเด็กมันจับความรู้สึกได้และกลัวจนวิ่งหนีเหมือนกันค่ะ 555 ถ้าวันนึงเรามีแฟนไปความรู้สึกแบบนี้ก็คงซาลงมั้งคะ เคยคิดว่าถ้าเลิกสอนกันไป เราคงร้องไห้ขี้มูกโป่งแน่เลย 555

ปล เคยงอนน้องเขาด้วยค่ะ แต่น้องเขาไม่รู้หรอก ป้านี่ท่าจะบ้ากันไปใหญ่

จากคุณ : Preparation
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 22:30:53 A:115.87.172.200 X: TicketID:343109

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com