Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากถาม ชาลี คือใคร ติดต่อทีมงาน

ขอโตดดนะครับ

ผมเล่นพันทิปไม่นานมาก

เเต่...ผมได้ยินคนชื่อนี้ใน พันทิปบ่อยมาก

ตัวๆไหมครับ  (ล้อเล่นนะ)

แค่อยากรู้เค้า (คุณ) คือใครเหรอ

ทำไมคนรู้จักคุณเยอะจัง เป็นหัวหน้าเเก๊ง หรือว่าเป็นยากูซ่า

จัดมิสติ้งบ่อย หรือนัดหนุ่ม นัดสาวบ่อย

เป็นชายหรือหญิง (ผมเดาว่าชายนะ)

ทำงานไหม บ้านอยู่ไหน เล่นพันทิปทุกวันอะเปล่า

ผมว่าชาลีต้องมาอ่านกระทู้นี้เเน่ๆ

ช่วยตอบได้ไหมเค้า (คุณ) คือใคร

ปล..หวังว่ากระทู้ผมจะไม่โดนหิ้วนะ ผมว่าบางคนเข้ามาก็คงอยากรู้เหมือนกะผมอะ คริคริ

จากคุณ : +Linhanqin+
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 55 16:24:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com