Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พี่ชาลีขอถาม ทำไมสมาชิกบางท่าน สงสัยว่าพี่ชาลีคือใคร ติดต่อทีมงาน

อยากจีบ (1 คน)
  อยากจูบ (1 คน)
  อยากลูบ (1 คน)
  อยากคลำ (3 คน)
  อยากเป็นเพื่อน (8 คน)
  อยากเป็นมากกว่าเพื่อน (0 คน)
  อยากเป็นแฟน (0 คน)
  อยากเป็นมากกว่าแฟน (1 คน)
  อยากกิ๊กด้วย (4 คน)
  อยากเป็นสามี (13 คน)

3.13%
  อยากจีบ (1 คน)
 3.13%
  อยากจูบ (1 คน)
 3.13%
  อยากลูบ (1 คน)
 9.38%
  อยากคลำ (3 คน)
 25.00%
  อยากเป็นเพื่อน (8 คน)
 0.00%
  อยากเป็นมากกว่าเพื่อน (0 คน)
 0.00%
  อยากเป็นแฟน (0 คน)
 3.13%
  อยากเป็นมากกว่าแฟน (1 คน)
 12.50%
  อยากกิ๊กด้วย (4 คน)
 40.63%
  อยากเป็นสามี (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 32 คน

สมาชิกหลายท่านเคยมาตั้งกระทู้ถาม และสมาชิกหลายท่านก็มาตอบว่าอยากรู้ด้วยเหมือนกัน ทำให้พี่ชาลีเองก็อยากรู้บ้างเหมือนกัน

พี่ชาลีก็อยากบอกว่า สาวใดสนใจก็ทอดสะพานมาได้เลยนะครับ อิอิ ^^

หัวใจผมว่าง จะมีใครบ้าง จับจอง
เปิดโอกาสให้คุณครอบครอง
มาจับมาจองหัวใจผมได้
รับรองไม่เสียนายหน้าแป๊ะเจี๊ยะแต่อย่างใด
ให้คุณผู้หญิงมาจองไว้ แต่คุณผู้ชายผมห้ามจอง
หัวใจผมว่างเหมือนตึกที่สร้างไฉไล
หากมาจองกันช้าไปคุณจะเสียใจที่ไม่ได้ห้อง
หากคุณมาช้าคนอื่นเขาคว้าใจผมไปครอง
ถ้าหากคุณพลาดการเป็นเจ้าของ
แล้วคุณจะต้อง เสียดาย
ถ้าหากคุณจอง รับรองเมื่อไหร่เมื่อนั้น
ผมบริการรับใช้มิได้แหนงหน่าย
ยามกินจะป้อน ยามร้อนจะพัดให้
คุณเมื่อยคุณปวดผมนวดยังไหว
ให้คุณเป็นนายใจผม
หัวใจผมว่างให้คุณมานั่งบงการ
ให้คุณชี้นิ้วใช้งาน แล้วแต่คุณนั้นจะขู่หรือข่ม
ผมขอรับใช้อยู่กับคุณนายที่ผมนิยม
ถ้าหากคุณเห็นเหมาะสม
มาจองใจผมเป็นของคุณ
.ถ้าหากคุณจอง รับรองเมื่อไหร่เมื่อนั้น
ผมบริการรับใช้มิได้แหนงหน่าย
ยามกินจะป้อน ยามร้อนจะพัดให้
คุณเมื่อยคุณปวดผมนวดยังไหว
ให้คุณเป็นนายใจผม
หัวใจผมว่างให้คุณมานั่งบงการ
ให้คุณชี้นิ้วใช้งาน แล้วแต่คุณนั้นจะขู่หรือข่ม
ผมขอรับใช้อยู่กับคุณนายที่ผมนิยม
ถ้าหากคุณเห็นเหมาะสม
มาจองใจผมเป็นของคุณ

จากคุณ : พี่ชาลี
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 55 10:35:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com