Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวลาเรียนกับอาจารย์สวยๆหล่อๆแล้วมีความสุขกันไหมครับ ติดต่อทีมงาน

จขกทมีความสุขมากแต่เราไม่ได้คิดเชิงชู้สาวกับอาจารย์นะแต่อารมณ์ว่าคนสอนสวยอะก็ปลื้มสิ 555

จขกทมีอาจารย์เป็นคอเคเซี่ยนมาตั้งแต่เด็กๆจนถึงทุกวันนี้เรียนมหาวิทยาลัยปีสุดท้ายแล้วก็ยังคงมีอยู่

ถ้าจะพูดถึงเฉพาะในส่วนปัจจุบันนี้ก็คงเหลือแค่อาจารย์ที่สอนในระดับมหาวิทยาลัยเท่านั้นแล้วซึ่งอาจารย์ผมแต่ละคนโปรไฟล์ไม่มีใครธรรมดาเลย มีผลงานที่น่าสนใจในชีวิตจริงมากมายจนผมยังร้องว้าวเองบ่อยๆและบางส่วนก็หน้าตาดีด้วย

ปัจจุบันถ้าเอาที่ยังสอนในเทอมนี้อยู่มีสวยอยู่สองคน ถ้าคราวไหนได้เจอหรือมีเรียนกับอาจารย์ก็จะรู้สึกปลื้มๆนะ ทั้งสวยทั้งเก่งหน้าก็หวาน

อาจารย์ผู้ชายหลายท่านก็เท่มากๆ

แล้วคือนึกออกมะว่าอาจารย์ที่สอนคณะผมเขาไม่ได้ดูเหมือนอาจารย์อะแต่เหมือนพวกศิลปิน ไม่ได้ดูขึงขังดูเป็นอาจารย์อะไรขนาดนั้น 555 แล้วในการเรียนมหาวิทยาลัยผมจะมีอาจารย์ที่เป็นเชื้อสายคอเคเซี่ยนหลายคนอยู่ บางคนเป็นเพื่อนของอาจารย์อีกทีรับเชิญมาสอนเป็นช่วงๆก็มี ที่สอนประจำเลยก็มี

ป.ล. อาจารย์ชาวไทยกับอาจารย์ชาวญี่ปุ่นผมก็รักนะทุกคนดีกับผมมากๆและเก่งมากๆไม่แพ้กันแต่เผอิญว่าชอบพวกคอเคเซี่ยนเลยติดใจในหน้าตาของอาจารย์ที่มีเชื้อสายทางนี้มากหน่อย 555 อาจารย์บางท่านเป็นลูกครึ่งก็มีนะ
แล้วอาจารย์ทุกท่านเขาดูประสานงานกันดีมากดูสามัคคีเป็นทีมเดียวกันดีครับ แล้วอาจารย์ผมคอนเนคชั่นเขาเยอะมากบางทีก็ไปชวนเพื่อนๆของเขาที่เกี่ยวข้องกับสาขาที่ผมเรียนอยู่มาบ่อยๆหลากหลายคนก็ได้เห็นคนมากขึ้นเยอะขึ้น ก็รู้สึกสนุกดีนะ ใกล้จะเรียนจบแล้ว บางทีก็คงคิดถึงบรรยากาศแบบนี้อีกแน่ๆเลยครับ

สุดท้ายนี้แค่อยากกล่าวถึงอาจารย์ที่สอนระดับชั้นปริญญาตรีของผมทุกท่านเฉยๆว่าอาจารย์ทุกท่านเก่งมากๆมีของกันทุกคนและดีใจที่ได้มีโอกาสเป็นนักเรียนของอาจารย์ครับ

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 55 20:21:34

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 55 20:11:19

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 55 19:47:57

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 55 19:44:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com