Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆ ครับ.."ผมเหงา" T^T.. ติดต่อทีมงาน

ผู้ชายตัวเล็กๆ คนนึง  อยู่คนเดียว...กินคนเดียว...นอนคนเดียว...คุยคนเดียว
หน้าตาธรรมดา  จีบผู้หญิงไม่เป็น  ชีวิตโดดเดียว เหี่ยวเฉา
เมื่อวานตั้งกระทู้ขอให้คนมาจีบ

http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F12832499/F12832499.html

ดูเหมือนจะไปได้ดี  แต่ที่ไหนได้สุดท้ายก็มีแค่คนเข้ามาคุย
แล้วก็จากไป....แล้วก็ทิ้งผมไว้ให้เหงาอยู่อย่างเดิม
นี่ขนาดหน้าด้านทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วนะ ยังไม่วาย (พูดแล้วน้ำตาจะไหล)
จะมีใครมาพาผมออกไปจากความเหงานี้ได้บ้าง...
พูดไปพูดมานึกถึงเพลง "เธอคือใคร" ของ ETC แหะ

"จะมีไหมซักคน มาเปลี่ยนชีวิตของฉัน เธอคือใคร ที่จะรัก จริง
ไม่ทอดทิ้งกัน อยากจะรู้ จะมีไหมซักใจ จะได้เจอเธอ อยากรู้เธอคือใคร
ที่จะเป็นรักสุดท้าย ของฉันจริงๆสักที"

ใครผ่านมาอ่านถึงตรงนี้แวะมาคุยกันนะครับ  สงสารผเถอะนะ
อยากมีคนเคียงข้าง ไม่ห่างไกล ไว้ให้โทรหา ไว้ให้ห่วงใย

ปล.ขอเวิ่นอีกวันเนอะ อย่าว่ากันนะ และไม่เอามาม่านะจ๊ะ

จากคุณ : CC.mand
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 55 20:12:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com