Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัยชีวิตนี้ ผมคงเป็นได้แค่เพื่อนนางเอก (ขอเล่าประสบการณ์อมทุกข์และแอบรักครับ) ติดต่อทีมงาน

ผมเคยแอบชอบพี่ที่ทำงานครับ

พี่เขาเป็นหัวหน้าผมโดยตรงด้วย ห่างจากผมสัก สองปีครับ(ผม 20 กลางๆ พี่เขา 20 ปลายๆ)

พี่เขาเป็นคนน่ารักแบบเด็กเรียน แต่พี่เขามีแฟนแล้ว (แฟนเขาอายุเท่าผมด้วย)

มันเป็นความรู้สึกชอบ แต่เก็บไว้ในใจ เพราะพี่เขาเก่งทุกอย่าง(ใกล้จะสอบได้วิชาชีพแล้ว) ส่วนผมยังเรียนต่อโทอยู่เลย

ก็รู้สึกดีใจที่ได้รู้จักพี่เขา ได้ทำงานด้วยกัน(ไปไหนไปด้วยกันเพราะผมเป็น Buddy เขา) แต่คงเก็บไว้ในใจเพราะเราเทียบกับเขาไม่ติด และเขามีแฟนที่ดีอยู่แล้วครับ(รวยมากด้วยครับ)

มีใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างครับ แลกเปลี่ยนกันได้ครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ต.ค. 55 23:08:59

จากคุณ : GRAYG
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 55 22:53:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com