Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมไป กทม มาฮะ อะไรคือ นวดกับพริตตี้แสนสวยคับเห็นป้ายข้างทาง ติดต่อทีมงาน

งงมากครับ เจอป้ายแบบนี้เยอะเลย  นวดพริตตี้  นวดกับพริตตี้สาวสวย ดูท่าทาง ไม่น่าใช่อาบอบนวดแน่ๆ เอ้ะหรือให้เราไปนวดให้พริตตี้  (ไม่น่าใช่ มันเขียนว่า2500. 1ขม ถ้าเรานวดให้พริตตี้ทำไมเราต้องเสียตัง)  งงมากครับ   พอผมลองย่องเข้าไปในร้าน ไม่มีใครอยู่เลย  ผมพบ อั้มบั้มภาพ1 อันข้างในมีภาพ นักศึกษาขาวๆทั้งนั้น  แถมติดไว้ด้วยว่า บน500 ล่าง500

ไอย้ะ!!  จริงๆมันคือ ร้านหวยใต้ดิน แอบแฝงนั้นเอง     หุหุ บน500 นี่โดนขึ้นมาได้ตั้ง5แสนเลยนะ   (แถวบ้านผมบน บาทละ500 )  

ผมยังสงสัยว่ารูปนักศึกษาขาวๆเหล่านั้นมีไว้ทำไม  เจอแต่โพยหวย แต่ช่างเถอะ อาจจะเป็นพนักงานเดินโพย แบบแอบแฝงก็ได้  ขนาดเรียนมาเยอะแบบผมยังไม่รู้เลยว่านี่ ร้านแทงหวยเถื่อน นึกว่าอาบอบนวด  แบบนี้ตำรวจไม่รู้แน่นอนครับ  ผมแอบย่องออกไปอย่างเงียบๆ เพราะผมไม่สนับสนุนการพนันครับ  

แต่ผมยัง งงๆว่า  ทำไมบนเคาร์เตอร์(ที่น่าจะเอาไว้จดโพย)  มีน้ำมันหล่อลื่น  และถุงยางวางอยู่ด้วย    หรือว่า แหล่งหวยใต้ดินสมัยนี้โคกับ สภากาชาต ร่วมกัน รณรงณ์เรื่อง โรคติดต่อกับการตั้งครร  เป็นแน่แท้  ผมซึ้งเลยครับ  สมัยนี้งานใต้ดิน ยังทำอะไรดีๆเพื่อสังคม  ไว้วันไหนมีอารม ผมจะไปช่วยเค้าแทงบ้าง  ฉึกฉัก ฉึกฉัก

จากคุณ : คิวปิดน้อย
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 55 12:44:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com