Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครหัดดูดวงไพ่ลามะทิเบตอยู่บ้าง เพิ่งเล่นได้ 3 วันแม่นมากแต่ต้องหัดตีความหมาย เลยอยากหาเพื่อนค่า ติดต่อทีมงาน

บอกเพิ่มเติมก่อนค่ะ เราเพิ่งซือตำรานี้มา 30/10/55 ก็หัดวันนี้แค่ 2 คน แล้วก็หัดมาตลอดทุกวัน ใครอย่าลองของเค้านะ อิอิ เค้าเพิ่งหัดจริงๆ  

สำหรับท่านที่ขอดู ถ้ามันตรง เราดีใจมากๆ เลยค่ะ  แต่ถ้าไม่ตรงช่วยบอกกล่าวด้วยค่ะ เพื่อจะได้พัฒนาค่ะ  ตอนนี้ดูไปแล้ว 58 คน กำลังไล่ดูตามคิวไปเรือ่ยๆ แต่ละวันค่ะ แต่ถ้าช่วงติดงานทั้งวันไม่แตะเลยค่ะ ทำแต่งานเพราะว่ามันต้องใช้สมาธิอีกอย่าง ถ้ามีคนโทรเข้ามา เราก็ต้องหยุดอธิฐานใหม่ตลอด เดี๋ยวสมาธิไม่นิ่งว่อกแว่ก  รบกวนรอกันหน่อยนะค๊าาาาาา

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมเป็นครูให้เรานะคะ  ^__^

พอดีเดินเจอเลยซื้อมาลองเล่น มันแม่นดีอ่ะค่ะ หัดดูไปแล้ว 12 ดวง
แม่นซะ 10 ล่าสุดเพื่อนถามว่าจะได้ลาภลอยไหมก่อนหวยออกแป๊บเดียว

ไพ่ขึ้นว่าได้  ก็บอกไปว่าได้ แล้วเพื่อนถูกจริงๆ อ่ะ

นี่ดูแบบ 3 ใบ อดีต ปัจจุบัน อนาคต  

ยังไม่ได้หัด อีกสองแบบที่เหลือเลย มันยากกว่า แค่นี้ก็ยังงงๆ กับการตีความหมายในไพ่ แต่สนุกดีอ่ะ

เลยอยากได้เพื่อนที่หัดอยู่หรือเป้นแล้วมาแชร์กันค่ะ

ห้องนี้มีไหมคะ

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 55 11:14:03

จากคุณ : buchecktien
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 55 16:28:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com