Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมล่ะอยากจะหล่อแบบ Dez Duron จริงๆครับ 555{แตกประเด็นจาก F12878813} ติดต่อทีมงาน

The Voice U.S. Season 3 นี่ถ้าคุณ Cassadee Pope ถูกยกย่องให้เป็น Hot Woman ในขณะเดียวกันผมก็จะยกตำแหน่ง Hot Man ให้กับคุณ Dez Duron อย่างที่มีคนกล่าวไว้เช่นกันครับ ใช่ทั้งคู่เลยจริงๆล่ะ

ตอนนี้ชอบทั้งคู่เลย อย่างที่บอกดูรายการนี้เพราะกรรมการกับหน้าตาผู้แข่งขัน เสียงเสิงสนใจอะไรมากมายซะที่ไหนล่ะ 55555555

อยากหล่อแบบคุณ Dez มากมาย เขาอาจจะไม่ได้ขนาดว่าหล่อขั้นเทพแต่ก็ต้องถือว่าหล่อมาก ถือว่าเป๊ะมากเลยทีเดียวครับ จขกทต้องเกิดอีกกี่ชาติ ทำศัลยกรรมอีกสักกี่หน ถึงจะได้หน้าตาแบบนี้เนี่ย แถมยังร้องเพลงเพราะอีก กร๊าก

พึ่งเห็นคลิป Battle ของเขา ใส่เสื้อแจ๊คเกตหนังแบบนี้แล้วโค-ตรเท่เลย พอดีจขกทชอบใส่แจ๊คเกตหนังเหมือนกันครับแต่อากาศบ้านเรามันไม่เอื้อก็เท่านั้นเอง

คุณ Paulina คู่แข่งของคุณ Dez นี่จริงๆก็ต้องถือว่าสวยทีเดียวนะครับแต่ยังสู้คุณ Cassadee Pope ขวัญใจของผมไม่ได้อะ 555

อยากหล่อแบบนี้วุ้ย

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ย. 55 11:48:40

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 55 11:43:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com