Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<ความน่ารัก...ของผู้ชายหลัก 4 ที่ขี้อาย ฟอร์มจัดและปากแข็งมากๆๆๆ>>> ติดต่อทีมงาน

>>>แม้เรา...จะไม่ได้นอนด้วยกัน...เหมือนคู่อื่นๆ
>>>แม้พรุ่งนี้...เราจะตื่นกัน...คนละที่
>>>แม้เรา...จะไม่เคยได้บอกกัน...ว่าฝันดี
>>>แม้ค่ำคืนนี้...เราจะห่างไกลกันสัก...เพียงไหน
>>>แต่อยากให้เธอ...รู้ไว้...ไม่ว่าจะยังไงก็...ร๊ากเธอ

เรากะ someone เป็นแบบข้างบนนั่นแหละค่ะ

เค้าขี้อาย ปากแข็ง ฟอร์มเยอะ เราก็ปากไม่ตรงกะใจ ต่อปาก ต่อคำ แต่เรากลับชอบนะคะ

อยู่กะเรา 2 คน รอยยิ้มที่มันหาแสนยากเย็นจากเค้าเราก็ได้เห็นบ่อยๆ

อยากถามเพื่อนๆว่า ผู็ชายที่หยิบรองเท้า ผู้หญิงคนหนึ่ง ตอนที่ผู้หญิงรองเท้าหลุด มายื่นให้ใส่เนี่ย

เค้าอ่อนโยนมากไหมคะ แล้วเค้ามีใจให้เราบ้างไหม เพระาเราก็ผู้หญิงนะคะ

อยากไ้ด้ความมั่นใจ อยากได้ยินคำบางคำ ทั้งๆที่ใครรอบตัวก็บอกว่า การกระทำสำคัญกว่าคำพูด

แต่เราก็แอบหวังนิดๆ แม้จะรู้ว่า ผู้ชาย แบบเค้า น่ารักน่าคบกว่าพวกปากหวานพานเลี่ยน

แต่เราก็อยากใ้ห้เค้า หวานกะเราบ้าง ไม่ใช่เจอหน้าก็ดุๆๆๆๆๆ ว่าๆๆๆๆ เหน๊บๆๆๆๆ

แต่ก็เนอะ ดีที่ความน่ารัก ความดี ที่เค้าเผลอทำให้เรามันเยอะกว่ามันเลยกลบความฟอร์มเยอะกลัวเสียหน้าของเค้าไปได้

พอจะรู้ไหมคะ ผู้ชายที่เค้าอายุ 40 กว่าๆเนี่ย ปากแข็งกลัวเสียฟอร์มแบบเค้ากันทุกคนไหม

ใครรู้วานบอกทีนะคะ แต่เราให้เกียรติเค้าเสมอนะคะ ต่อหน้า คนงานและเพื่อนๆเค้า

ถ้าเค้าัยังน่ารักๆแบบนี้กะเรา เราก็ยังจะน่ารักกะเค้าตลอดไปค่ะ

แม้เราจะไม่ได้อยู่ด้วยกัน ใกล้กัน แม้เราจะไม่ได้โทรหากันทุกๆวัน แม้เราจะไม่ได้เดินด้วยกัน และแม้เรา จะนานๆเจอกันที

แต่พี่คะ แค่เวลาที่พี่ทำดีกับหนุ แอบทำงานให้หนูแม้จะบอกว่าไม่ว่าง ทำเสร๊จก็แอบเอามาฝากไว้

แค่พี่ห่วงใยหนู และจดจำ ทุกข้อความปัญหาที่หนูระบายให้ฟัง

แค่พี่กินอาหาร และยาที่หนูเอาไปให้เป็นอย่างแรก ทั้งๆที่พี่บอกไม่หิวๆๆๆๆๆ

แค่พี่หยิบรองเท้าของหนู.....พี่คะ หนูซึ้งแล้วค่ะ

แค่นี้หนูก็พอใจแล้วค่ะ................อนาคตจะจบที่ตรงไหน หนูก็ไม่หวั่นสักนิด หนูพอใจกับตรงนี้แล้ว

เพราะหนูได้พกเอาความสุขที่มีอยู่นี้ ไปโลกหน้าด้วย พอแล้วค่ะ ที่รักของหนู

จากคุณ : โอ ติ๊ง ต่อง
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 55 18:43:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com