Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียกตำรวจไปจับ คนใช้ของปลอมคับ ตำรวจไม่ยอมไป เลวจิงๆ ติดต่อทีมงาน

เมื่อไหร่คนเราจะ เคารพ ลิขสิท ซะที ละครับ

ตอนนี้ผมเป็นหนึ่งในไฮโซในตลาดไปแล้ว

ผมจะไม่ว่าเลย งี้ผมเสียเป็นหมื่นผมเงินเดือน15000 รู้ไหมผมเก็บเงินกี่เดือนกว่าจะซื้อได้ ใส่อย่างเท่ ป้าแกเสียตังแค่800  คนอื่นก็มองว่าแกใส่ของแท้เหมือนผมเลย  เจ็บใจสุดๆ  ผมต้องการจะอยู่เหนือคนในตลาด ทั้งปวง  ไม่ใช่ แม่ค้าที่ไหนจะเสียเงินแค่800 แล้วจะมาเหมือนผมได้อีกต่อไป!!

ผมเรียกตำรวจไปจับ ก็บอกไม่รู้ไม่เห็นตำรวจบ้านเราจะยอมไปจับให้ไหม  คอรัปชั่นกันสุดๆ  เจ็บใจมากคับ  การศึกษาไม่ได้ช่วยเหลืออะไรเลย   บักซบ

จากคุณ : คิวปิดน้อย
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 55 11:53:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com