Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรึกษาหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมบอกก่อนเลยว่าผมเพิ่งเคยมีแฟนหนะครับ แล้วผมเพิ่งคบกะแฟนได้ไม่นาน ปกติก้อคุยไลน์กันอะครับ โทรศัพท์บ้าง แล้วจะเฟสไทม์หากันทุกวันอะครับ แต่ผมชอบคิดมากอะครับว่าเค้าทำอะไรอยู่คุยกะใครทำไมไม่ตอบเราอะไรเงี้ยะ แล้วมีอยู่ครั้งนึงเพื่อนที่เป็นทั้งเพื่อนผมและเพื่อนแฟนผมอะครับเค้ามาบอกผมว่าเออยังเห็นคุยไลน์กะแฟนเก่าอยู่เลย แล้วก้อแฟนผมยังเล่นมุข หยอดแฟนเก่าอยู่เลย ผมก้อเลยไปขอไลน์แฟนดูปรากฎว่ามีจริงๆแล้วแถมยังมีโทรคุยบ้างอีกด้วย ผมก้อเลยคุยกะเค้าแบบว่าหยั่งงี้จะไม่ให้ผมคิดมากได้ไง ให้ไว้ใจได้ยังไง ปรากฎว่าเค้าร้องไห้อ่าครับแล้ว ผมบอกให้เลิกคุยไลน์บล็อคไปเลยแล้วโทรศัพท์หนะไม่ต้องรับเลย เค้าก้อทำให้ผมนะแล้วแฟนผมเค้าบอกว่าถ้าแฟนเก่าโทรมาจะบอก เค้าก็เลิกคุยให้ผมนะครับแต่ก้อยังมีเรื่องแฟนเก่ามาวนเวียนทำผมคิดมากตลอด แบบผมก้อบอกแฟนตลอดนะว่าเออเราคิดมากนะ เค้าบอกว่าเลิกคุยแล้วไง แต่ทำไมผมยังคิดมากอะครับ
คือผมอยากถามว่ามีวิธียังไงให้เรา ไว้ใจแฟน และ ไม่คิดมากอะครับ

แก้ไขเมื่อ 10 พ.ย. 55 09:24:20

จากคุณ : อมยิ้มอันเล็ก
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 55 09:23:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com